• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hình ảnh Festival Vietpet kỷ niệm Đại Lễ 1000 năm Thăng Long Hà Nội

kudatino1306

Cái ảnh này bác Hùng.tinhyeu chụp quá là đẹp ! cái này đúng được gọi là vũ điệu giữa người và chó.

Mun73

Member

Show am bully nhìn hoành tráng thật bác Mod Hung Tinh Yeu cho em hỏi sao show bully không thấy bác lion 2009 nhỉ ?;;)
Chắc hôm đấy nắng quá bác ấy Núp ở đằng sau lưng mọi người tránh nắng hả bác?:D
Festival năm nay vui bác nhỉ nhiều cún đẹp thật :not talking:

Hung.tinhyeu

Active Member

Show am bully nhìn hoành tráng thật bác Mod Hung Tinh Yeu cho em hỏi sao show bully không thấy bác lion 2009 nhỉ ?;;)
Chắc hôm đấy nắng quá bác ấy Núp ở đằng sau lưng mọi người tránh nắng hả bác?:D
Festival năm nay vui bác nhỉ nhiều cún đẹp thật :not talking:

Dạ, bác hỏi câu này thì nhà cháu hổng có rành, nhà cháu chỉ biết chụp và chụp thôi. Còn chuyện tránh nắng, tránh gió, tránh bụi, tránh tránh, tránh tránh thì nhà cháu xin chịu nha ????

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng

Dạ, cái này thì phải gọi là vũ khúc của ông chủ khu C.
Ông chủ Khu C này giờ em nghĩ lại mới thấy ông này liều thật, 25 này đi hỏi vợ rồi mà vẫn dám làm quân xanh đỡ đạn.....không may cún nó đớp trượt đớp trúng vào đúng chỗ hiểm thì đúng là không đỡ được các bác nhêỷ???:)):))

Shakhi Viet

Active Member
Pác Hùng Trung Yên ơi, bác chưa trả lời em ở chỗ này
, Pác mới chỉ ấn nút Thanks, em không hiểu là mình làm gì để Pác giận đến như vậy.