• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hình ảnh em pitbull cái nhà mình

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Cảm ơn bạn đã quan tâm đến đàn cún nhà mình, tuy có hơi mệt chút nhưng cảm thấy vui bạn ah.
Thân.

_DIAMOND_1984

Ông điiện cho tôi lúc đấy tôi đang vụt lợn, tôi nghe mang máng tưởng chó của ô đẻ mỗi 1 con, hoá ra là 11
Đâu 10 em ngon lành, con BUn đẻ ngoan lắm anh ah, có vẻ tốt sữa lắm thành ra mình cũng yên tâm:-bd

NguoiRung

Member
Ko nói nhiều nhé. nói luôn và ngay cho nóng,dạo này hết tiền mua chó rồi cho xin 1 con. biết xin là xấu hổ nhưng vẫn cứ xin:D:D:D

trangphuong

Active Member
thế là mình có pitt bull nuôi rồi !!em bán rẻ như vậy thì sẽ nhanh hết thôi ! đủ ngày là tống tụi nó đi hết em nhé!nuôi tụi này mà lớn lớn là nuôi lũ hổ đấy em ạ!
Cái gì đây đ/c Hoàng? Bắt pit tặng anh à..ka..ka..tại thấy em không khoái pit trong khi đó anh thì lại đang bị nghiện...:D....
Sau 65 ngày chờ đợi ,hôm nay vào lúc 7 giờ tối, em PIT cái nhà mình đã sinh hạ cho mình 11 em cún rất kháu khỉnh, gồm 5 bé trai và 6 bé gái( có 3 bé REDNOSE) do bé đầu đàn to quá lên đã đành phải ra đi lót ổ cho những bé còn lại.
TRên đây mình cũng chân thành cảm ơn bác Hùng Tình yêu ,người đã rất nhiệt tình giúp đỡ và rư vấn cho mình từ khi em PIT nhà mình trở dạ cho đến khi em nó sinh nở.1 lần nữa em xin cảm ơn bác Hùng tình yêu rất nhiều vì những kinh nghiệm quí báu của bác.
Hình ảnh đàn cún mình sẽ cập nhật sau cho mọi người tiện theo dõi.
Thân....
Đ/C em cảm ơn mỗi sư huynh H tình-yêu thôi sao, anh cập nhập tin tức từng phút một truyền hình gần trực tiếp...ka..ka...
Làm anh thấy buồn...

_DIAMOND_1984

Có gì mà buồn ông anh ơi??? Tin vui đến với em, mọi người, anh em cũng chung niềm vui với em là được rồi mà . hì hì hì

HUY_X135

Member
Cái gì đây đ/c Hoàng? Bắt pit tặng anh à..ka..ka..tại thấy em không khoái pit trong khi đó anh thì lại đang bị nghiện...:D....

Đ/C em cảm ơn mỗi sư huynh H tình-yêu thôi sao, anh cập nhập tin tức từng phút một truyền hình gần trực tiếp...ka..ka...
Làm anh thấy buồn...
Cả anh cũng buồn chú em à, mấy ngày qua anh cũng ở bên chú mà chẳng được cảm ơn gì cả:shame on you: Hay chú cảm ơn anh bằng một em mũi đỏ nhá=))=))=))
Chúc mừng chú em nhé:beer

dungseven

Member
chúc mừng tùng nhé chó gì mà đẻ sai thế chúng mùa rồi?10 bé gần đủ đội bóng nếu chú kia ko ra đi?kiểu này mẹ tốt sữa cũng phải cho ăn thêm sữa ngoài thui giống anh hoàng ý hiii,chúc các bé hay ăn chóng lớn,mau mau úp ảnh cho anh em xem nhé?nhớ là phải chụp những con mũi đỏ nhé

liemhitle

Member
chúc mừng em tùng nhé , em ơi cố gắng lên , sẽ vất vả nhiều lắm đó , anh nuôi chó đẻ nhiều rồi nên biết mệt lắm em ạ , em cứ hỏi chú Vui mà xem :) ,đừng quên viên gạch của anh đó nhé Chủ nhật này anh sẽ về xây móng ở cửa nhà chú :D

_DIAMOND_1984

Cảm ơn mọi người đã quan tâm đến đàn cún nhà mình, hiện tại mình đang dồn thời gian để chăm sóc cho mẹ con em nó nên chưa cập nhật hình ảnh lên cho mọi người xem được, mình sẽ cập nhật hình ảnh cho mọi người xem trong thời gian sớm nhất.
Thân

_DIAMOND_1984

Đêm nay em về hả Dương?? vừa anh gọi cho em mà không được. Tối nay anh post anh đan cún

cocker.fan

Active Member
hehe,anh chicken hôm nào làm 1 chuyến xuống nhà anh diamond làm 1 album ảnh em nó thôi chứ đợi gì nữa? :D

cocker.fan

Active Member
anh chichken dạo này có đi chợ chó nữa không? lâu rồi không thấy anh post ảnh chợ chó!

trangphuong

Active Member
đang tập cho puma kéo lốp mà nghe tin post ảnh chạy vội vào mượn máy tính của con gái ngó tý...hoá ra là đêm nay...ka..ka..ok em vậy để đúng đêm hãng post nhé..ka..ka..
Anh lại ra cho nó chạy vài vòng, nhận tiện chụp vài po cho đỡ nghiền.
Thân!