• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hình ảnh buổi offline ngày 23/12/2012

Challenger

Member
Xin được gửi ảnh buổi offline ngày 23/12 tại chân cầu Vĩnh Tuy, tuy trời lạnh nhưng chủ và cún vẫn cứ...xung=))

Ducthinhndt

Member
Xin được gửi ảnh buổi offline ngày 23/12 tại chân cầu Vĩnh Tuy, tuy trời lạnh nhưng chủ và cún vẫn cứ...xung=))

Xù liều quá em ơi.
Sao không để mấy anh giúp hộ sao em lại nhận làm quân xanh thế?
Nó đớp trượt cái thì khổ.

Challenger

Member
Tại vì hôm đó toàn các anh gầy gò ốm yếu nên chỉ có mỗi Xù là có đủ thân hình " vững trãi " mà làm quân xanh anh ạ=))=))

Xù liều quá em ơi.
Sao không để mấy anh giúp hộ sao em lại nhận làm quân xanh thế?
Nó đớp trượt cái thì khổ.
Tại vì hôm đó toàn các anh gầy gò ốm yếu nên chỉ có mỗi Xù là có đủ thân hình " vững trãi " mà làm quân xanh anh ạ
Anh Thịnh yên tâm-trông nó "Bè" như kia cơ mà....

Challenger

Member
Nhìn em nào cũng thích>:D<
Hai em của mình bé quá ko bit có dc đi 0ff ko nhỉ:D
Ở chỗ offline này có nhiều bé toàn tầm tuổi của Tôm mà bạn ơi, chủ nhật cho cả 2 nhóc ra đây chạy nhảy cho chúng nó vui nhé.....:p>:D<

Challenger

Member
được thế thì còn gì bằng, Nick nó nghịch và khá dữ đấy bạn nhé....cẩn thận với nó đấy, không lại loạn nhà....!!!:D

được thế thì còn gì bằng, Nick nó nghịch và khá dữ đấy bạn nhé....cẩn thận với nó đấy, không lại loạn nhà....!!!:D
Nick thằng ku em nó nuôi lên mình chả ngại hiiii với lại dc sự bảo kê của em rott 50kg lên em bi vs tôm cũng ko ngán nick mấy :D

cuongmau

Member
Mấy ông tướng này làm loạn ở đây ah. Mọi người thông cảm Khu này Cường Mẩu đã mua lại hết rồi nhé. Đền nghị lần sau muốn tụ tập trên đất của người khác thì phải xin phép nhé. Thân

Challenger

Member
Đất này là chỗ Cty anh vừa siết nợ được mà em ơi...híc, hóa ra là đất của em à.Thế thì chủ nhật này yêu cầu đồng chí chủ đất vác chó đến xích ở đó mà canh đất đê....:))=))

NChuChu

Vietpet sponsor
em có con PitBull hôm nào cho đi Off với anh em cho vui, mong mọi người chỉ bảo :D

LÊNNNNNNNNNNNNNNNNNNNNNNNNNNNNNNNNNNNNNNNN

Challenger

Member
Cậu bé đen sì sì này mà đi off thi vui đây, yêu cầu dạy bảo cháu nó từ nhà là đến chỗ off ko được bắt nạt chị em phụ nữ và các cháu nhi đồng thối tai.....:D=))=))>:D<