• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hình ảnh buổi Offline ngày 20 -05 vừa rồi ..!

Khánh Nhữ

Active Member
Do trang UpAnh bị lỗi nên bây giờ mới phục vụ bà con cô bác được :D

Đứa con trai của PigBoy và Kitty lứa trước :

Còn tiếp ...

Khánh Nhữ

Active Member
Chapter 2 :

Nhà em có con chó Vàng

Gã trai bao Lukas :

Dạ bá cáo các bác là em xin hết ạ ...!

Khánh Nhữ

Active Member
Lại chuẩn bị Off tiếp, ai có " súng ống" nhớ chuẩn bị từ trước nếu ko thì " thiệt " ..!

mùa này rụng lông, mọc mụn nhìn các bé mất phong đọ quá. mặc dù có 3 cháu n mình cũng chẳng dám mang các bé đi off

ba duy

Anh chup dep wa' chu Hung Tinh Yeu oi, sap thanh đội bully khung o vuon hoa mat roi.8->8->

legion90

Member
ảnh đẹp quá các bác ơi
hy vọng có nhiều buổi off hơn cho anh em học hỏi kinh nghiệm

Khánh Nhữ

Active Member
ảnh đẹp quá các bác ơi
hy vọng có nhiều buổi off hơn cho anh em học hỏi kinh nghiệm
Sẽ còn Off nhiều hơn nữa trong hè này, quan trọng là chủ và chó phải có mặt đông đủ thì nó mới " rôm " ...!

jenny_Q

Vietpet sponsor
Bác thợ ảnh ơi hôm đấy em đi off mà sao không có cái nào vậy kiện Bác thợ ảnh nhé.

my_lucky

Active Member
Pit " dầy cơm ".....

Sẽ còn Off nhiều hơn nữa trong hè này, quan trọng là chủ và chó phải có mặt đông đủ thì nó mới " rôm " ...!
Đợt vừa rồi dịch bệnh nhiều, chó nhà tôi chỉ ăn với ngủ chẳng được vận động gì, giờ con nào con đấy " dầy cơm " như Bully rồi bạn ơi....có được ra off cùng không nhỉ:D:D:D