• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hình ảnh buổi offline khai xuân ngày 22.02.2009 tại sân Quảng An

trungcs

Member
Các bác Mod cho em hỏi là chủ nhật tuần này có off line bù nữa không ạ? Để em còn ra "hóng" với ạ......

Do không upload được ảnh lên Flick nên mọi người xem tạm ảnh nhỏ nhé!!!

Đầu tiên là ảnh con Tun nhà cháu ạ!!!:p

Một em GSD rất bảnh. Chưa được 1 tuổi mà đã rất to.

Ấm áp như lòng bố:D

Em Tây Ban Nha này rất đáng yêu!

Công chúa Kem nhà cô Rose

Hai em làm quen...

Lại con Tun....:))

(Còn nữa, mai sẽ post tiếp ạ:p)

Chị Rose ơi em PM lâu lắm rồi mà hình như chị quên :( chứ em biết có ọp ẹp là mang con chó ta nhà em tham gia ngay

trungcs

Member
Các bác Mod ơi, vậy cuối tuần này có off bù nữa không ạ? Sao em không thấy "băng rôn" thông báo đi off thế ạ? Có tình hình gì mong nhận được tin sớm.

Rose1402

Vietpet sponsor
@thienthanchien: chị quên mất, sory em nhé, tuần sau nhớ đi off đấy. Cún nhà em chắc giờ nhớn lên khác nhiều lắm, chị cũng rất muốn sớm nhìn thấy nó :)

@trungcs: theo đúng lịch off thì 2 tuần 1 lần off nên chủ nhật tuần này không off, tuần sau lại tiếp tục bạn nhé!

loantse

Member
HUHUHU lần sau off các bác cho gọi em đi với , em là thành viên mới nên cũng kô biết lúc nào Off
Số đt của em là 01233578344