• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hình ảnh buổi Offline chiều Chủ Nhật ngày 17 - 03 - 2013

Khánh Nhữ

Active Member
Vì thay đổi giờ Off nhanh quá nên 1 số ACE chưa sắp xếp được thời gian tham gia nên quân số hơi ít, tuy nhiên không khí vẫn rất rôm, thu hút được sự chú ý đông đảo của người dân hiếu kì. Mời ACE ở xa yêu thích nhưng chưa có điều kiện tham gia xem hình ảnh của buổi Offline CLB Bully 1 chiều Hà nội đẹp trời :

Trông hay phết đang ủ mưu xem có nên làm 1 con ko ..?

Khách mời từ CLB VBKC đó là Louis ( Rambo son ) thành viên mới gia nhập trại Tuấn Anh Kennel ( thấy đẹp thì thanks nhé )

To be continued

Khánh Nhữ

Active Member
Chapter 2

Còn lại vẫn là 1 số thành viên quen thuộc của CLB cũng như các mầm non Bully triển vọng, tương lai sẽ là những con giống mới, đa dạng hóa nguồn gien góp phần vào việc nhân giống lai tạo ra những chú Bully tốt ..!

Mr. LuKas 2x Biz Markie

Mr. Su-Boii 2x B-Boii

Mr. TiTan 2x B-Boii ( PigBoii xXx Kitty ss3 ) thành viên trẻ tuổi của mình, hi vọng trong tương lai sẽ là 1 con Đực Giống tốt phục vụ đam mê của ACE yêu thích Bully

Mr. Simba của thành viên Phong Săm Chổ, cũng là 1 trai trẻ đầy hứa hẹn với súng ống đạn dược đầy đủ, cao - to - mồ hôi dầu

Một số các em mầm non khác đang vui chơi, giải trí

Ai còn ảnh cho hết vào Topic này luôn nhé, chào thân ái và quyết thắng......!

Mr.Jimmy

Member
mong rằng lần off sau kịp mua máy ảnh để người ta nhìn vào thấy chuyên nghiệp hơn :))

sumoandbull

Vietpet sponsor
Em chưa nhìn con Titan của a Khánh ở ngoài , nhìn qua anh thôi cũng thấy đủ những điểm em kết rồi =p~ (giống con M2 của chú Hòa). Nhưng mỗi tội nó ko phải màu vànggggggggggggg :(( :((

Khánh Nhữ

Active Member
Theo a thì mỗi màu đều có nét đẹp riêng của nó, a quan tâm nhiều hơn đến tổng thể chứ chỉ ko chỉ màu lông...!

HoBac

Mọi người ơi cho e hỏi với. Ai có SDT của a Bốp ở hòe nhai không ạ??? Ai có thì để lại tin cho e nhá.Vì con chó của e mua của a ý đang bị ốm nặng lên cần Alo trợ giúp gấp.

chekute

Member
con nào cũng đẹp . mỗi con có 1 nét riêng :)) , đợt này có bé mũi đỏ của bạn hummer nhìn hứa hẹn lắm , không rõ là bao nhiều tháng rồi bạn nhỉ

sumoandbull

Vietpet sponsor
Cá nhân em thì thích màu vàng hơn màu blue :D
Vì em định nuôi bully là để phục vụ sở thích của mình nên trước tiên là mình phải thích nó đã :D

Khánh Nhữ

Active Member
Cá nhân em thì thích màu vàng hơn màu blue :D
Vì em định nuôi bully là để phục vụ sở thích của mình nên trước tiên là mình phải thích nó đã :D
Thế thì sắp có 1 đàn Vàng cháy rồi đấy, nhắm nhắm đi là vừa em....!