• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hình ảnh buổi offline của Vietpet Quảng Ninh giao lưu cùng anh em Vietpet các tỉnh

lian123

Member
lâu không đi off gặp anh Chỉnh

tự nhiên nhớ câu chuyện này, bác Chỉnh lần sau đi đâu có uống quá chén cũng đừng hứa gì với chị em phụ nữ nhé không thì lại khổ anh Chuẩn :))=))

Chỉ là chuyện vui, mong các bác bỏ qua hihi.

vanglai213

Active Member
Ớ, tớ up xong thì vẫn xem bình thường mà bạn:-o:-o:-o:-o
Hihi xem thì xem được nhưng load chậm bạn lên giảm chút nữa 860x 400 thôi tầm đó thì vèo cái đc ngay ...chứ to đùng tới 1023x682. chậm lắm..

Quá đông vui và có quá nhiều hot girl hihi....
@ Cảm ơn Mod Phamhuyhoang nhiều.. dù rất bận rộn và mệt mỏi nhưng vẫn bớt chút thời gian lấy Pass jup e.. E cảm ơn a nhiều...

my_lucky

Active Member
Màn trình diễn ấn tượng nhất của Kenton trong buổi offline tại Quảng Ninh. Kenton đã bay từ độ cao hơn 4m xuống biển theo lệnh chủ....chỉ một lệnh là bay, không hề chần chừ....:x:x