• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hình ảnh buổi offline 8-6 đông và vui của vietpet

Thuy_nguyen

Phó chủ nhiệm CLB cuối tuần Hà Nội
Chào Thienan! Cái ảnh đầu tiên đẹp thật đấy. Ông bạn chụp kiểu giề mà tôi kô nhận ra cô Dâu nhà tôi đấy. Ông bạn chụp ảnh nghề thật đấy, mấy người đẹp VP đâu rồi có những khoảnh khắc cần lưu giữ thời thanh xuân thì nhờ Tuấn đê!=))
Ông bạn mà bị chị Thúy bắt thì kô chạy đc rồi!

nhờ ban quản trị mạng xoay hộ mình mấy tấm ảnh con ben và con biếc để mọi ngươi xem cho dễ

tosa-inu

Member
Ơ cái ảnh cô Rose cười như..........................bắt được cún cũng rất đẹp đấy chứ he he, cám ơn các bác phó nhòm nhiều, cố gắng phát huy vì sân chơi của VP nhé.

Ngố ú

rose sướng nhé , được mấy ảnh nghệ thuật quá,nhưng sao mỗi cô Râu được ưu ái thế nhỉ:thingking::thingking: cái này phải xem xét lại

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
lần nào ngoài HN tổ chức offline mình thấy cũng đều hoành tráng cả , các bác bên ban chủ nhiệm thật là nhiệt tình và biết cách tổ chức nên lần nào cũng thu hút 1 số lượng cún và người nhiều đến như vậy . mình ở trong SG tuy không có dịp đi off với anh em ngoài HN nhưng thông qua những bức hình chụp quá sống động và ấn tượng của những phó nhòm VP thì mình cảm thấy cũng như được tham gia vào buổi off vậy. riêng bác Thienan seri ảnh chụp của bác về phó chủ nhiệm Rose mình thấy rất có hồn, ấn tượng và tự nhiên ( tay nghề cao , người mẫu chuyên nghiệp ==> hoàn hảo ) .

dieuthuy

Phó chủ nhiệm CLB cuối tuần Hà Nội.
Chào Thienan! Cái ảnh đầu tiên đẹp thật đấy. Ông bạn chụp kiểu giề mà tôi kô nhận ra cô Dâu nhà tôi đấy. Ông bạn chụp ảnh nghề thật đấy, mấy người đẹp VP đâu rồi có những khoảnh khắc cần lưu giữ thời thanh xuân thì nhờ Tuấn đê!=))
Ông bạn mà bị chị Thúy bắt thì kô chạy đc rồi!
Dâu nào nhà cậu hả??...nhận vơ à?$-).....he...he....:))Thấy người xinh là lại nhận thêm làm vợ à??....Thôi, lần sau chú lại dẫn cả vợ chú ra, chị sẽ bảo cậu Tuấn nháy cho cô ý vài fát cho lên ti vi nhé, chắc chắn xinh như cô Rose là ok chứ gì?
Còn Ngố ú ơi, cái này mình đã bảo cô Rose rồi, thôi chốn chồng mà mời chàng Thienan này đi chầu cafe đi...he....ưu ái đặc biệt thế còn gì?
Tối qua lại dục cậu này post tiếp rồi, nhưng cậu này cẩn thận lắm kêu còn fải edit lại ảnh nữa, mà lại đang bận việc cquan nữa nên chưa post tiếp đc.....Cứ chờ tiếp vậy:-bd

thienan

Member
Thaks all

Cám ơn cả nhà nhìu nhìu...
Nge các pác nói về chị Thuý thế làm iem sợ quá, thế này cuối tuần mà fải làm không đi off đc thì chết với chị Thuý thật ah các pác... :worried:
Các pác có thấy ít ảnh đông vui rộn rịp cũng thông cảm cho em nhá, vì e chỉ fê chân dung thôi ạ!
Hẹn gặp cả nhà sớm ạ!!!>:D<

thienan

Member
4rose!
Cái ảnh cuối của bạn chả hỉu sao lại mất "chỗ đội nón" khi post??? Lạ thật...sầu riêng gửi lại bạn ảnh hoàn chỉnh sau vậy nhá!

dieuthuy

Phó chủ nhiệm CLB cuối tuần Hà Nội.
Ôi quả ảnh cún của chú Thuỷ trông yêu quá, xinh quá cơ...he....Đã thật!
* Tuấn à, có fải chị là Ngáo ộp đâu mà sợ thế??.....mà có quí thì mới bị tóm chặt đấy....ha....ha....kg là thả ra ngay....CN này mà e rỗi tham gia làm phó nháy cho buổi off mèo nhé.Thanks trc nhé!

Manonero

Member
Trời...may mà bạn sửa ảnh thành đen trắng chứ là ảnh mầu thì con Vịt nhà mình chắc đc gọi là ma bùn mất thôi.

Ảnh đẹp quá, ông phó nháy này phải chịu khó ra off nhé. BCN sẽ cắt cử chị Thúy chuyên điều trị ca này, ke ke!

buổi off thật đông vui và nhiều cún, mình mê nhất em pitbull của bác gì đi con xe Lx150 màu vàng, nhìn em đó phê thật

highback

Member
Nhìn hình buổi offline quá là vui. Mấy chú chó quá đẹp. Em ước gì có dịp bay về đi dự mấy buổi offline như dậy. Con doberman của em mà thấy được nhiều bạn như dậy chắc nó nổi cơn phá của nó lên quá. Nó gặp chó nào cũng giởn cho được, nhất là mấy chú Chihuhua và chú nào nhỏ nhỏ là nó giởn láng hết. Sẳn cho em hỏi là sao chó em gặp chó khác thì nó lên cơn chạy giởn chứ không ngồi yên như chó của các anh chị em.

tosa-inu

Member
Nhìn hình buổi offline quá là vui. Mấy chú chó quá đẹp. Em ước gì có dịp bay về đi dự mấy buổi offline như dậy. Con doberman của em mà thấy được nhiều bạn như dậy chắc nó nổi cơn phá của nó lên quá. Nó gặp chó nào cũng giởn cho được, nhất là mấy chú Chihuhua và chú nào nhỏ nhỏ là nó giởn láng hết. Sẳn cho em hỏi là sao chó em gặp chó khác thì nó lên cơn chạy giởn chứ không ngồi yên như chó của các anh chị em.
Bạn highblack thân mến ! Chúc mừng bạn đã tham gia vào VP, con Dob của bạn chắc vẫn còn trẻ con nên mới như vậy thôi, một thời gian tới sẽ hết, bạn chịu khó để ý nhé chỉ có các em chó be bé mới ngồi yên thôi chứ còn mấy ông mãnh là phải xích lại một chỗ, nếu mà thả ra thì ko phải là giỡn đâu mà là hỗn chiến đấy :))

I'm Neko

Dịch giả Vietpet
Eo ơi nhiều chó thế chị Thúy ơi, hu, giờ em muốn đính chính là em yêu mèo cũng như yêu chó nhé:D chẹp chẹp, nhìn muốn ôm chặt mấy em yêu quá! Em thích cái em nào to như em Vịt nhà anh Lâm ý :-X, với cả mấy em Fox sóc, cả cái em gì giống Collie ý (sao mặt mấy em ý ... yêu lạ :blusshing:), còn cả mấy em GSD (phải không nhỉ? em không biết chó) và mấy em "lông dài" đẹp zai ở cái bài "Những anh chó đẹp trai" ý ạ:D! Em nào cũng muốn ôm, yêu thế, chỉ sợ là bị ... "táp" thôi ạ, nhìn các em ý "hoành tráng" hơn mấy em mimi nhiều ạ. Lần sau nhất định em sẽ đi off, chỉ cần chị Thúy hứa là em không bị "táp" là được ạ:D. Còn CN tuần này giỗ bà em nên có lẽ em xin phép ^_^.
@Anh Mano: Vịt của anh mấy tạ thế???

Manonero

Member
Eo ơi nhiều chó thế chị Thúy ơi, hu, giờ em muốn đính chính là em yêu mèo cũng như yêu chó nhé:D chẹp chẹp, nhìn muốn ôm chặt mấy em yêu quá! Em thích cái em nào to như em Vịt nhà anh Lâm ý :-X, với cả mấy em Fox sóc, cả cái em gì giống Collie ý (sao mặt mấy em ý ... yêu lạ :blusshing:), còn cả mấy em GSD (phải không nhỉ? em không biết chó) và mấy em "lông dài" đẹp zai ở cái bài "Những anh chó đẹp trai" ý ạ:D! Em nào cũng muốn ôm, yêu thế, chỉ sợ là bị ... "táp" thôi ạ, nhìn các em ý "hoành tráng" hơn mấy em mimi nhiều ạ. Lần sau nhất định em sẽ đi off, chỉ cần chị Thúy hứa là em không bị "táp" là được ạ:D. Còn CN tuần này giỗ bà em nên có lẽ em xin phép ^_^.
@Anh Mano: Vịt của anh mấy tạ thế???
Ối..ai dám táp neko thế. Mèo là hung tính lắm, táp là bị cào rách mặt như chơi đấy? Hị hị...
Con Vịt nó chưa đc 1 tạ đâu Neko à, chỉ mới...gần 1 tạ thôi. Cỡ chững 80kg suýt soát gì đó

highback

Member
Bạn highblack thân mến ! Chúc mừng bạn đã tham gia vào VP, con Dob của bạn chắc vẫn còn trẻ con nên mới như vậy thôi, một thời gian tới sẽ hết, bạn chịu khó để ý nhé chỉ có các em chó be bé mới ngồi yên thôi chứ còn mấy ông mãnh là phải xích lại một chỗ, nếu mà thả ra thì ko phải là giỡn đâu mà là hỗn chiến đấy :))
Con Dob nhà em thì mới được 13 tháng, chủ với chó sinh cùng tháng :D:D. Em chỉ sợ là nó dí chó hàng xóm thôi chứ còn về người thì nó không dám cắn đâu, nó chỉ tới gần nhìn thôi nhưng khi em thấy có người sắp đi qua thi em lập tức kêu nó lại. Con Dob này em thích nó là vì nó hay đi theo chủ, nó không bao giờ đi xa hơn em 10 bước ( điều này không cần huấn luyện ), em sắp cho nó đi học làm chó bảo vệ :D :D.

viethungb

[imgc="Chú GSD này của phamvanduc."]http://i293.photobucket.com/albums/mm64/KimCuongHN/IMG_2222_1.jpg?t=1213070580 [/imgc][/QUOTE]

Thằng sát thủ này hôm đấy cắn 1 em bé trắng xù suýt chết đấy bà con ạ, trông thế thôi mà ác ôn lắm!