• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hình ảnh buổi Off hội Beauceron tại Sơn Tây 3-9-2012.

Được phân công ghi lại các khoảnh khắc của buổi gặp gỡ, liên hoan & luyện tập của anh em hội Beauceron ( Bos) trong ngày 3-9-2012 tại Sơn Tây. Em xin chia sẻ ít hình ảnh của nhóm cho anh em được biết. Mong thổi 1 luồng sinh khí mới mẻ và mạnh mẽ đến anh em hội Bos nói riêng và anh em Vietpet nói chung.

(Đến công ty up thêm ảnh cho anh em....)

Bos thân thiện với trẻ em ngay cả khi vừa luyện tập.

Bos Vina săn mồi cho chủ nhậu....

Dắt 2 em này nhìn phê cả cháy.

Chuẩn bị đồ bảo hộ nào......... Mali phụ anh cái.

Anh em chuẩn bị đai, cương cho Bos.

viphtc

nhà bác này mở trại luôn à
luk nào e phấn đấu đủ tiền cho e bất 1 em nhá :">:">:">:">:">:">:-ss:-ss:-ss:-ss

( Tiếp theo)

Bos Bun tấn công vũ bão

Bos Vina cũng ko kém........:x

Sau màn tập luyện vất vả, anh em hội Bos nghỉ ngơi, thư giãn và thưởng thức bữa tiệc BBQ cây nhà lá vườn. Hi vọng sẽ có nhiều dịp anh em được tụ tập, chia sẻ thú vui và đam mê với nhau như thế này. Thân ái.

Lợn mọi nướng than hoa.... thơm lừng cả trang trại.

Xúc xích và nem chua rán nhâm nhi với Ballentines...

ying80

Member
toàn các bạn trẻ, thích thật
cho mình hỏi trong tương lai kế hoạch sinh nở của BOS sẽ như thế nào vậy?

Thanks bác.
Về vụ sinh nở của Bos thì mấy bạn trong hội sẽ trả lời thêm cho bác rõ, nhà bạn Linh chủ trang trại trên chuẩn bị có 1 đàn sắp sinh đó bác.;)

thanks a trường nhiều . đây là buổi off của ae bos chứ tâp tành thì giờ mới vào chế độ tập thường xuyên

bưởi

Member
Bưởi nghĩ chừng 3 tháng nữa sẽ có hai Bos ở Hanoi mang thai .
- 5 tháng nữa thêm ba hay ốn bó hanoi mang thai và mot bos saigon .
- 7 , 8 tháng nữa khoảng 5 cái bos mang thai .
Từ ấy sẽ không còn hiếm nữa .

bopbipbi

Member
Bưởi nghĩ chừng 3 tháng nữa sẽ có hai Bos ở Hanoi mang thai .
- 5 tháng nữa thêm ba hay ốn bó hanoi mang thai và mot bos saigon .
- 7 , 8 tháng nữa khoảng 5 cái bos mang thai .
Từ ấy sẽ không còn hiếm nữa .

Hội Bos hay quá, chơi rất pro, chơi thế mới sướng chứ
Mình chưa có điều kiện chơi bos nhưng rất ham mê dòng chiến khuyển này, có cơ hội cho mình ké càng ọp ẹp với nhé :D

bưởi

Member
Hội Bos hay quá, chơi rất pro, chơi thế mới sướng chứ
Mình chưa có điều kiện chơi bos nhưng rất ham mê dòng chiến khuyển này, có cơ hội cho mình ké càng ọp ẹp với nhé :D
*
Anh em ưu ái nên gọi Bó là chiến khuyển . Tôi nghĩ có phần hơi ...qua đà .
Bó cũng là một dòng chó bảo vệ bình thường như các dòng begger khác , dù tính tình điềm đãm hơn , th-an trọng cao lớn hơn .
Chúng sẽ là chó bảo vệ nghiêng về phòng thủ hơn là tấn công . Đây là diều khác nhau mà chuýng ta cần phân biẹt .
Chiến khuyển là những con chó đã qua huấn luyện bơì các lực lượng quân khuyển của quân đội . Bó không ưu tiên trong lãnh vực này . Nó có thể là một loại vệ khuyển tốt chứ chiến khuyển (tấn cong vô giơí hạn ) thì là điều khó .
Chút góp ý . Mong anh em vui .

bopbipbi

Member
*
Anh em ưu ái nên gọi Bó là chiến khuyển . Tôi nghĩ có phần hơi ...qua đà .
Bó cũng là một dòng chó bảo vệ bình thường như các dòng begger khác , dù tính tình điềm đãm hơn , th-an trọng cao lớn hơn .
Chúng sẽ là chó bảo vệ nghiêng về phòng thủ hơn là tấn công . Đây là diều khác nhau mà chuýng ta cần phân biẹt .
Chiến khuyển là những con chó đã qua huấn luyện bơì các lực lượng quân khuyển của quân đội . Bó không ưu tiên trong lãnh vực này . Nó có thể là một loại vệ khuyển tốt chứ chiến khuyển (tấn cong vô giơí hạn ) thì là điều khó .
Chút góp ý . Mong anh em vui .
khà khà, sorry nhá
do kiến thức còn nông cạn nên có chút nhầm lẫn mong người anh em đừng chấp nhá

boy_armani8x

Active Member
nhìn Bos giờ trông dũng mãnh quá, hồi đầu mới xem ảnh của chú Bưởi đưa lên lại tưởng chó lai..kaka

namby3000

Member
Giá 1 em bos con 15- 16tr là khá cao so với giá các loại rot,dob,pit,hi vọng ae chơi bos trước sẽ cân nhắc đưa ra 1 giá hợp lí hơn chút để cho nhiều Ng có thể chơi cùng hội bos.