• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hình ảnh buổi Off & Giao lưu của CLB những người nuôi CPQ-HN ngày 30-10-2011

nguyenducminh63

Active Member
Để anh em phải chờ lâu, phải sốt ruột về hình ảnh buổi Off ngày 30-10-2011 của CLB những người nuôi chó Phú Quốc tại Hà Nội em cũng thấy áy náy lắm.
Sẽ post luôn để xem sức nóng của nó ntn? Các bác cứ bình luận cho nó vui vẻ nhé.

Những thành viên con ong chăm chỉ đã đến từ rất sớm để chuẩn bị sân bãi trong đó có em (phải khoe chứ:D).

Trong khi đó thì cán bộ đứng vểnh râu chỉ tay 5 ngón:D.

Để thể hiện sự hiếu khách thì chúng ta chứng kiến với những màn chào hỏi rất nồng nhiệt do ku Xoài của bác Giầy thể hiện.

Bác Phá với 1 phong cách riêng đã đứng phát biểu rất ...là hay. Em cũng hiểu vì sao tâm lý bác ý thoải mái như thế. Đằng sau lưng của bác có tường đồng, vách sắt nên có phải lo lắng gì đâu.

nguyenducminh63

Active Member
Đây là cảnh các anh em đứng Show nè:D.

Thêm quả Videoclip cho nó Hot:
<iframe src="http://www.youtube.com/embed/opzpyHfuXqI" allowfullscreen="" frameborder="0" height="315" width="560"></iframe>

Anh Hoan abc với anh Thắng: Đã bảo rồi, anh em thì anh em nhưng chú phải bảo nó đừng đặt tay lên mặt như thế chứ:D:D:D.

Buổi Off này có thêm phần đánh giá chó do Tổ tư vấn (lần này trực tiếp bác Chủ tịch CLB đánh giá) nên thu hút rất nhiều người quan tâm thế nào là con chó được gọi là chó Phú Quốc.

Làm Giám khảo cũng đơn giản nên em cũng chẳng quản ngại khó khăn mà đứng nhận xét đánh giá đâu:D:D:D.

Lâu ngày không gặp nhau nên các ku nhà ta tay bắt mặt mừng thể hiện tình đoàn kết lắm lắm

nguyenducminh63

Active Member
Bác Chủ tịch giới thiệu 1 vài em hàng mẫu để bà con so sánh.

Đây là các anh em hàng xóm láng giềng láng tỏi láng hành Thailand.

Toni_black

Member
Để anh em phải chờ lâu, phải sốt ruột về hình ảnh buổi Off ngày 30-10-2011 của CLB những người nuôi chó Phú Quốc tại Hà Nội em cũng thấy áy náy lắm.
Sẽ post luôn để xem sức nóng của nó ntn? Các bác cứ bình luận cho nó vui vẻ nhé.

Những thành viên con ong chăm chỉ đã đến từ rất sớm để chuẩn bị sân bãi trong đó có em (phải khoe chứ:D).

Để thể hiện sự hiếu khách thì chúng ta chứng kiến với những màn chào hỏi rất nồng nhiệt do ku Xoài của bác Giầy thể hiện.

Bác Phá với 1 phong cách riêng đã đứng phát biểu rất ...là hay. Em cũng hiểu vì sao tâm lý bác ý thoải mái như thế. Đằng sau lưng của bác có tường đồng, vách sắt nên có phải lo lắng gì đâu.

sao ít ảnh thế minh ơi ...... mấy lần k đi đc rồi tiếc quá , sao k off vào thứ ...hai ít đám cưới hơn các bác nhỉ

nguyenducminh63

Active Member
Bác nào muốn đánh giá chó thì ...dắt chó chạy nào:D.

Sau đây là vào phần thu hút mọi người nhất là có bảng đánh giá của CLB.

Thật là thiếu xót nếu chúng ta không nhắc tới vị khách mời đặc biệt của CLB lần này. Đó là diễn viên, đạo diễn Trần Lực (người đã bị anh em CLB những người nuôi chó Phú Quốc tại Hà Nội làm cho nhiễm trùng):p.

nguyenducminh63

Active Member
Lần Off nào cũng có 1 số bóng Hồng nhất định:D:D:D.

Ta muốn ôm cả đất........:eek:

Kìa cái tay cái tay cái tay, bắt lấy cái tay, túm lấy cái ch...:D:D:D.

Khi xong công việc cũng không quên chăm lo cho cái dạ dày các bác nhỉ. CLB mình rất là chu đáo trong khoản này :rolleyes:.

nguyenducminh63

Active Member

Vẫn hình ảnh Hội phụ nữ và trẻ sơ sinh quen thuộc:). Một hậu phương vững chắc chứ không đùa được đâu.

billadin

Member

Còn nhiều ảnh lắm mà Minh ơi , có cả những ảnh chụp bên Quán gió nữa , cố gắng chiều nay pot lên nhé .

Chú Minh quên k giới thiệu với ae là hôm qua CLB PQ Hà Nội mới có thêm 1 thành viên đã'' nghiện '' chó PQ từ lâu mà hôm qua mới biết để tham gia là anh gì hay đóng phim ý nhỉ ....? bây giờ hình như bác ý k đóng phim nũa thì phải .. hê hê

Một ngày VUI của CLB chó Phú quốc- Hà nội : mọi hoạt động đã ngày càng bổ ích và thiết thực cho phong trào...với khẩu hiệu :" Đoàn kết, chia sẻ - Phát huy, Bảo tồn 1 dòng chó quý của VN " ...thành quả này là của Tập thể ace trong CLB...tôi xin chân thành cảm ơn sự nhiệt tình, năng động...của các ace...cố lên ace nhé

@ toni....: Câu chữ làm thiệt cái thân ( anh vẫn chép và lưu đầy đủ nguyên văn bài viết của AI đó đăng ký tới 8 xuất ...) chuẩn bị nộp phạt đi nhé

tran van hoan

Active Member
Clb lần này of tuy có vắng vẻ hơn 1 số lần off trước đây , vì do 1 số công việc bận bịu . nhưng bù lại anh em lại cháy hết mình khi có mặt thêm 2 sự hiện diện của 2 lão tiền bối

1. Là bác Trần Lực bác này quá nổi tiếng rồi ! Nói đến tên thì hầu như ai cũng biết ( he he... Hôm đấy oách ra phết vì được chụp hình cùng người nổi tiếng )

2. Là bác Tuấn khổng lồ ! Một tay đấm cự phách trong làng Đấm Bốc ( kkk...các bác gặp anh này hè hè tốt nhất là tránh ra không lại bị nốc ao ! Xin lỗi tiếng em ngu lên viết thế cho nó dễ hiểu ) bác Tuấn này cũng là 1 trong những tay phải gọi là người tiên phong chơi chó Phú Quốc ở Hà Nội .

Thay mặt ace trong clb xin chân thành cám ơn sự hiện diện của 2 bác ạ .

Chúc 2 bác sức khỏe và thành đạt .

Thân .

Với phong cách CHƠI của người TRÀNG AN chúng ta sẽ có thêm nhiều người NỔI TIẾNG tham gia hơn nữa ...vì mình nghĩ đến với nhau qua 1 thú chơi thì trước tiên phải đặt yếu tố CON NGƯỜI lên trên có vui vẻ và cảm thấy bổ ích thì sẽ khắc tụ họp được thôi ..." Lương Sơn Bạc " cũng có ngày tụ đủ các anh tài xây lên NGHIỆP LỚN mà ...