• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hình ảnh buổi Off & Giao lưu của CLB CPQ ngày 25-09-2011

kitodeptrai

Member
mọi người dạy cho em cách post bài viết lên với........................................

triduc

Cái thú vị nhất là không chỉ có 1 người thích nuôi, có nhà cả gia đình tham gia đấy nhé
con đen kia xấu quá bác nhể???:-ss Để em bình nhá: lông dài, gốc đuôi to, chân ngắn (khung hình bình hành:))), thân hình hơi béo 1 tí. May mà lưỡi đốm tí và lưng có 2 xoáy kéo lại ko mất điểm quá:)) . Nhưng may hơn nữa em là chủ nó nên em cứ chém phần phật ko sợ=)) Nhà em đủ 4 người đi. Và 2 bố con 1 cậu bé yêu chó. Lần sau em kéo thêm vài khách nữa cho rôm rả;;)
Bác nào chụp ảnh cho em cảm ơn nhá;)

con đen kia xấu quá bác nhể???:-ss Để em bình nhá: lông dài, gốc đuôi to, chân ngắn (khung hình bình hành:))), thân hình hơi béo 1 tí. May mà lưỡi đốm tí và lưng có 2 xoáy kéo lại ko mất điểm quá:)) . Nhưng may hơn nữa em là chủ nó nên em cứ chém phần phật ko sợ=)) Nhà em đủ 4 người đi. Và 2 bố con 1 cậu bé yêu chó. Lần sau em kéo thêm vài khách nữa cho rôm rả;;)
Bác nào chụp ảnh cho em cảm ơn nhá;)
Cái người chụp cũng quan trọng, nhưng lời bình quan trọng hơn: chúc vợ chồng và các cháu luôn giữ tình cảm với PQ nhé

nguyenducminh63

Active Member
Tại sao 2 bác cứ thích số lượng nhỉ? Em là em cứ thích cái chất lượng hơn :)):)):)).

http://nd6.upanh.com/b4.s16.d2/b7bfdb3b6c39ce037246674fad55e32b_35658816.img0206.jpg

Chú Minh nói : "có Bác quay lưng không thèm nhìn Chân dài ..."

Vậy ace cho mình hỏi : "Nếu thích ngắm chân dài, thì ngắm 2 chân hơn hay ngắm tới 4 chân hơn??? ( Xà cừ là giống cái và có ĐỦ 4 chân ) thế đấy chỉ có Mình là hiểu Bác Công thôi=))=))=))

nguyenducminh63

Active Member
Cũng chưa được biết bác là ai mặc dù nhìn các bài viết thì biết bác cũng là lão làng. Hân hạnh làm quen bác phát>:D<.
Em nuôi chơi theo kiểu của em thôi chứ không là chuyên gia gì đâu bác. Em không dám nhận 2 chữ đấy vì nó nặng quá:-??.

Bác chắc không nuôi chó Phú Quốc nhưng nếu rảnh có thể đến tham gia giao lưu cùng CLB chó Phú Quốc Hà Nội, luôn mở rộng vòng tay chào đón bác >:D<>:D<>:D<.

NĐM, À vậy à, xin được rút kinh nghiệm.
TunPQ, hỏi để biết mặt chuyên gia nuôi CPQ thôi chứ có xoáy, xoay gì đâu mà phải câm như hến, rồi lại cười lăn lộn.

nguyenducminh63

Active Member
Đây là màn biểu diễn chó cắn tấn công của 1 khách mời hôm đó - Chuyên gia huấn luyện dòng chó Malinois:-w:-w:-w.

[YOUTUBE]http://www.youtube.com/watch?v=YFLoyZrDxog[/YOUTUBE]

B_lung

Member
ôi tiếc quá bác Minh ơi. Hôm đó em cũng ở HN ma không nhớ ra chứ. có anh ở câu lạc bộ hứa mua jup 1 em ma vẫn chưa đ][cj .từ năm ngoai Clb mới thành lập rồi.

Mình cũng chạy qua làm được vài kiểu. Bận quá chưa cắt cúp chỉnh sửa đc. Cứ post lên cho nóng:

HQ-empire

Senior Member
Chưa gì đã xì thằng em ra là sao nhỉ? Trên dd thì không sao chứ ngoài xã hội có đ/c nào thù hằn em mà anh xì thế ngang bằng anh giết em :-w:-w:-w.

@Mr.HQ: bác tuy không cao nhưng nhiều người phải ngước nhìn đấy:)).
Hehe... mình sống tốt đạo đẹp đời thì làm gì có ai thù hằn mà lo :)

Em ví von anh như thế quá là Saigon Beer à <:p

Mit2011

Member
Đây là màn biểu diễn chó cắn tấn công của 1 khách mời hôm đó - Chuyên gia huấn luyện dòng chó Malinois:-w:-w:-w.

[YOUTUBE]http://www.youtube.com/watch?v=YFLoyZrDxog[/YOUTUBE]
Phê bình Bác Hoan này quên mất tiệt bài ngày xưa đi học mẫu giáo cô giáo dạy rồi nhé.
"Ra vườn hoa em chơi ..."

nguyenducminh63

Active Member
Xin hỏi đồng chí là ai đấy ợ:-/:-/:-/. Đồng chí buông câu hờ hững thế làm mình chẳng nhận ra đâu8->.

ôi tiếc quá bác Minh ơi. Hôm đó em cũng ở HN ma không nhớ ra chứ. có anh ở câu lạc bộ hứa mua jup 1 em ma vẫn chưa đ][cj .từ năm ngoai Clb mới thành lập rồi.

vanglai213

Active Member
^^ Minh còn hình post tiếp đí, ...à em có nhớ bác thắng Mun cũng chụp kha khá đấy , bác thắng up đi nhé .

Để dễ nhận nhau

Do CLB ngày càng đông đảo thành viên, nên việc nhận ra nhau nhiều khi cũng hơi bị khó, nên đề nghị các thanh viên đã đăng ký tham gia chính thức thì ở lần off sau chuẩn bị mang theo : 01 tấm hình cá nhân và ghi rõ nick trên diễn đàn để tiện giao lưu- Mong ace chuẩn bị chu đáo- Xin cảm ơn

Hehe... mình sống tốt đạo đẹp đời thì làm gì có ai thù hằn mà lo :)

Em ví von anh như thế quá là Saigon Beer à <:p
Minh ví em như SG Beer là có ý nhắc lại vụ khao...gì đấy nhé=)) hôm trước có ra 1 chút rồi chạy mất, hôm vừa rồi lại chẳng thấy đâu??? Nếu có gì khó khăn thì nói với ace để mọi người chia sẻ nhé:))

Mình cũng chạy qua làm được vài kiểu. Bận quá chưa cắt cúp chỉnh sửa đc. Cứ post lên cho nóng:

Dưới con mắt phó nháy chuyên quả là chó xấu cũng thành đẹp, nếu có điều kiện cho mình xin 1 ảnh này nhé, để rút kinh nghiệm cho chụp ảnh...xin cảm ơn

nguyenducminh63

Active Member
Chú QUOTE nhầm bài rồi. Anh này tên Thắng - biệt danh Giầy.
Còn anh thấy chú cũng lạ. Cứ bặt vô âm tín xong thỉnh thoảng lại vào viết bài.
Mấy em này bạn anh đấy, hôm đấy anh rủ đi Off mà =))=))=)).

mấy em gái này tình cơ đi ngang qua hay thế nào đấy bác Đức ơi :x:x:x:x:x