• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hình ảnh buổi off của hội SG Toy Dog ngày 28/5/2011

Ai vậy ta?cho biết danh tánh xưng hô và có đi chơi với hội lần nào chưa vậy
khổ chủ đó là em Quỳnh có thằng cún tên Neo, năm vừa rồi có đi vườn xoài với hội mình, chiều nào cũng ra cv. chơi...Hảo gặp mặt và nói chuyện nhiều lần mà không nhớ hả ?...xinh lắm nhe..hi..hi

ủa mà có phải em Quỳnh Neo không? hay mình lại lộn nữa ...nick của mấy đứa giờ giống giống nhau,nhớ mặt mà không thuộc nick...sorry nếu nhầm nhe..

nhiABG

chúc mừng buổi off thành công mĩ mãn!!;) Mọi người tổ chức làm thế nào để bảo nhau biết dzậy cà?

benny1

Member
thay cac bac off dzui dze va that cam dong voi tinh ieu thuong cua cac bac voi cac be cun xinh xinh .cac be that la sung suong khi duoc o trong vong tay cham soc cua cac bac.chuc hoi SG Toy Dog luon phat trien va duoc nhieu suc khoe de cham soc cac be ieu ngay cang dep hon.than chao
1 thanh vien trong hoi vietdog ( love husky & alas ):x