• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hình ảnh 5 ngày sau khi aNam đến tiêm cho Sam :x

longcin

Member
Bạn cho ăn hạt đi để phân thành khuôn xem có bị lỏng nữa không nhé!
Thực đơn hiện tại của bé là gì hả bạn? Nếu bé vẫn ăn bt không có hiện tượng mệt mỏi, mũi khô, hay hắt xì có nước mũi thì vô tư đi bạn.

Bạn cho ăn hạt đi để phân thành khuôn xem có bị lỏng nữa không nhé!
Thực đơn hiện tại của bé là gì hả bạn? Nếu bé vẫn ăn bt không có hiện tượng mệt mỏi, mũi khô, hay hắt xì có nước mũi thì vô tư đi bạn.
thực đơn hàng ngày của bé là:
Sáng hạt + nước
Trưa Cơm + cổ gà và phổi
Chiều hạt
Tối cơm + cổ gà và phổi
phân hơi lỏng :(,thỉnh thoảng mình có để ý mũi của bé,có lúc hơi khô,còn đâu bé vẫn chạy nhảy và hoạt động khỏe mạnh lắm

longcin

Member
Không cho ăn rau à mà tối ngày phổi với cổ gà thế. Cổ gà có bỏ da không đấy? Bé đi lỏng thì phải loại toàn bộ mỡ ra nha.

Không cho ăn rau à mà tối ngày phổi với cổ gà thế. Cổ gà có bỏ da không đấy? Bé đi lỏng thì phải loại toàn bộ mỡ ra nha.
cổ gà mình có bỏ da đi rồi :( chắc tại ko cho ăn rau nhỉ,mới cả hay cho nằm nền đất liệu có bị liên quan đến đường hô hấp ko nhỉ,hơi khò khè rồi

longcin

Member
Mặc ngay áo vào cho bé nhé. Cún nhà mình khỏe như trâu quen nằm sàn đá mà đêm nào mình cũng mặc cho bé. Có thể cún nhà bạn lạnh bụng đó. Bổ xung cho bé vitamin C D E nhé

Mặc ngay áo vào cho bé nhé. Cún nhà mình khỏe như trâu quen nằm sàn đá mà đêm nào mình cũng mặc cho bé. Có thể cún nhà bạn lạnh bụng đó. Bổ xung cho bé vitamin C D E nhé
hix hix cún nhà mình đi phân lỏng hẳn :-<,phẹtttttttt 1 cái to đùng mình đứng xa còn nghe thấy,ko biết có bị làm sao ko

longcin

Member
Rối loạn tiêu hóa rồi. Cũng có thể em ý bị đường ruột. Bạn call cho Nam xem sao nhé