• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

hình ảnh đẹp của chó st ...mời tham gia.

cunxinh

Member
Nhiều chó đẹp và hấp dẫn quá . Cảm ơn các bác rất nhìu đã làm cho Vietpet thêm đẹp .

CENTIMET

Member
Mời bạn tạo một TOPIC hình hài hước về Chó... trong BOX này...

Sau đó nhờ mod move qua bên ấy , Cent sẻ tham gia cùng bạn..

Cent còn nhiều hình hài hước lưu trong máy ,chắc chắn sẻ giúp mọi người thư giản rất tốt...

Thân ái!

amifidele

Member
Ôi, yêu quá bọn chó :love struck::kiss:

YÊU HẾT BỌN CHÓ TRÊN CÕI ĐỜI NÀY, CHÓ CON & CHÓ GIÀ, CHÓ NGHÈO & CHÓ GIÀU, CHÓ XẤU & CHÓ ĐẸP, CHÓ LAI & CHÓ THUẦN CHỦNG, ...NÓI CHUNG TẤT CẢ CHÓ CÓ MẶT TRÊN CÕI ĐỜI NÀY:love struck::love struck::love struck:

amifidele

Member

Bác Mod giúp sửa lỗi đánh máy giùm mình với ạ, đánh nhanh quá thành "nói chúng", đúng ra phải là "nói chung". Cảm ơn bác Mod và xin đền ảnh trên đây ạ.

Đây là những bứa ảnh đã đọat giải trong 1 cuộc thi ảnh về cún, trong đó có những tấm do các nhiếp ảnh gia chuyên nghiệp chụp, nhưng cũng có những tấm được chụp bởi các bạn trẻ nghiệp dư dưới 16 tuổi :)

Davidkhoa

Member
Nhìn tấm hình cuối ong già với con chó giữa rừng cây, cộng thêm phối màu, nhìn tuyệt với, nhìn có cảm xux thật

Thật là tuyệt vời !
Mong rằng bà con cô bác ACE tiếp tục phát huy nhá :D Sau cả ngày học tập và làm việc vất vả mà đc ngắm nhìn những bức ảnh tuyệt như thế này thì còn gì bằng các bác nhỉ :D
Thanks các bác nhìu nhìu