• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hậu duệ của... Ngao Tạng khoảng 2 tháng tuổi

Dòm cái ảnh của bác thì thấy nó giống thật, nhưng em dự là con R..o..t N..g..a..o kia khung gọng nó to hơn một chút và cái để nghe của nó cũng to hơn thì phải.​
Xôn Nhà Em

He he t đọc cái tít mà tưởng bác nói đến em bắc hà nào đó.mà thằng em này nhìn như bắc hà. các bác thử so sánh nhé, khoang vàng ở chân, cổ, 4 mắt, lông rất giống

http://s3.postimage.org/4x4chabo/DSC_0603.jpg[/img]

cho hỏi là thằng em hậu duệ đến giờ nó nặng bao kg vậy, thằng ''NGAO" bắc hà của tui 3 tháng được suýt soát 10kg rồi. Hôm nào bác máng wa tôi cho đánh nhau chảy máu tí ko bác :D

_DucPham_

Vietpet sponsor
Khối người ăn quả bở trong đó có anh...=))...
@Hoang QN
Chơi khó anh em thật.
Hình như bị mấy ông kia lừa rồi anh ak, em nghi lắm, tại ngày xưa em cũng từng 1 lần thế này mà =)), lần trước bị em kuaf con này 1 lần nè =))

phamhuyhoang

Active Member
Quả nào hạt "rẻ" là hạt "lừa" mà em ^_^ con đó là roott 100% mà ^_^ anh cũng nhận được khá nhiều điện thoại của ace em gọi đến hỏi mua em Rott Ngao đó
^_^ hehe!ace thông cảm nha!tụi em chỉ đùa vui chút đừng giận gì nha ^_^

phonghL

Ban liên lạc Quảng Ninh
Hai ae tui đã đính chính rồi bác nào có cách hiểu khác xin bỏ quá cho. Nhưng ngoài việc vui ra tôi lập nên topic này cũng có ngụ ý nếu chỉ thông qua hình ảnh thì thật giả khó phân, bằng chứng là rất nhiều bạn bị nhầm. ( đây là ảnh thật 100% không qua photoshop bố mẹ nó cũng là Rott, thành viên VP- QN biết ,Tùng- Đại ...VP- Hải Phòng biết.)
Mục đích của tôi là vậy bác nào không vừa ý xin được lượng thứ!
phamhuyhoang;428117]Quả nào hạt "rẻ" là hạt "lừa" mà em ^_^ con đó là roott 100% mà ^_^ anh cũng nhận được khá nhiều điện thoại của ace em gọi đến hỏi mua em Rott Ngao đó
^_^ hehe!ace thông cảm nha!tụi em chỉ đùa vui chút đừng giận gì nha ^_^