• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hành khủng mới về!!

atula

Active Member
anh tuấn anh show em nó lên rồi đó hả đẹp quá nhưng em nó nhìn hơi mệt anh nhỉ
Anh để nhà Tuấn Anh để ở nhà anh trật nó phang nhau với Beo .Chắc cũng không nuôi được để TA nuôi luôn

fantomax

Member
Hic hic, con két đó nhìn lành lành mà khi nó thấy chó thì thôi rồi .. hứa hẹn là 1 chú chiến tốt đó.

hình như em nó bị hạ bàn thì phải? nhìn mặt e này trông giống e bi nhà a nhất là quả mõm hihi...

atula

Active Member
Chân em này rất to chứ không phải hạ bàn đâu Hiếu nhìn nhầm rồi

Nguy hiểm quá

Chân em này rất to chứ không phải hạ bàn đâu Hiếu nhìn nhầm rồi
Thế này thì nguy hiểm quá...chân.. rất to...chân.... rất to...thế thì phải cẩn thận chứ em nào lớ xớ nó vừa phang vừa đá thì toi đời...nhà em có mụn nào cũng không gả cho em này đâu...:D:D:D

Con Lợn Lòi

Active Member
Các bác mến, em hôm nay vừa quy tập tầm > 60kg tạ gang cho các em nó thể lực. Bác nào có nhu cầu thử sức kéo của các em nó thì cứ qua bên em nhé. Lưu ý: Kéo trên một cái lốp nặng 10kg hê hê (cái ma sát với đường nhựa em không tính được các bác tự lượng nhé !) :D:D:D
Ai có nhu cầu cứ alo, em lúc nào cũng giang rộng 2 tay ( cả 2 chân nữa) wellcome các bác !!:)):)):))

Con Lợn Lòi

Active Member
Kéo đồ em, kiếm một tên đực bully hoặc pitbull rồi lên đây off kéo đồ với tụi anh cho vui hê hê :D:D:D

Ceberus

Member
Tình hình là mới chế tạo xong yếm kéo 2 dog, nay post hình lên để ace cùng tham khảo và phát triển! ^"^

:D:D:D

Ceberus

Member
Show sport

Sau mấy phút ngỡ ngàng, các em nó đã nhất trí đồng tâm hơn trong việc cùng nhau kéo "cày" ! :)):))

:D:D:D

Ceberus

Member
Show sport

Trọng lượng kéo của 2 em + thêm chíêc lốp 10kg và ma sát :D:D:D

Hình như hơi quá tải vì một em là Doberman, mà cả hai cùng là cái! :D:D:D

Ceberus

Member
Show sport

TT nào, mặc dù thường xuyên chạy power cùng nhau, nhưng khi đóng yếm cùng, đối lúc 2 em vẫn hướng tới hai "mục tiêu" khác nhau thì phải!