• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hành khủng mới về!!

Oài!Em chỉ đùa các bác cho vui thôi!!Chứ con nè không phải của em đâu!Chả là em đi đá bóng thấy chủ của nó dắt đi tập thể dục tiên thể em chụp vài kiểu post lên diễn đàn thôi!!!!Thế nên em mới mạo nuội nói là "các bác chặt chém kẻo vỡ thớt" chứ em không có ý cả!Mong các bác cứ chém,chém nhiệt tình!!!
THÂN!!!!!!!

gàsiêunhân

Active Member
Ít ra còn hơn loại ko có tiền, mua mấy con chó ở chợ rồi nói mấy nghìn đô cho nó oai ...
chó của tôi mua thì chưa đến tiền nghìn, làm sao bằng mấy con hàng nhập, gia phả mấy đời, nhưng 1 cái ảnh bố mẹ, ảnh con chó lúc bé cũng không bới được ra thì cũng kinh đấy. Còn nếu bạn cùng hội ở văn miếu, thì hỏi anh hùng ***, mốc cận,... xem nhà thằng Dương con ông Ánh xít làm ở PA17 thế nào, xem có đủ tiền để chơi thi với anh em nhà các bạn không nhé :)):)):))
Đôi co với bạn mệt vãi chưởng ý, chó bạn đẹp, chó bạn xịn, up lên cho mọi người xem, khóc thuê làm gì cho mệt. Dám chơi thì cho mọi người nhìn thấy cái xem nào

my_lucky

Active Member
thôi mấy bác nhịn nhau tý....

chó của tôi mua thì chưa đến tiền nghìn, làm sao bằng mấy con hàng nhập, gia phả mấy đời, nhưng 1 cái ảnh bố mẹ, ảnh con chó lúc bé cũng không bới được ra thì cũng kinh đấy. Còn nếu bạn cùng hội ở văn miếu, thì hỏi anh hùng ***, mốc cận,... xem nhà thằng Dương con ông Ánh xít làm ở PA17 thế nào, xem có đủ tiền để chơi thi với anh em nhà các bạn không nhé :)):)):))
Đôi co với bạn mệt vãi chưởng ý, chó bạn đẹp, chó bạn xịn, up lên cho mọi người xem, khóc thuê làm gì cho mệt. Dám chơi thì cho mọi người nhìn thấy cái xem nào
Thôi thôi cho anh can em ơi, hỏng hết topic giờ.Bạn nào ở HN mà nuôi pit thì gặp nhau làm buổi off nhỏ cho vui.Chó đẹp chó xấu tùy cảm nhận, hôm đó vác hết chó của mình ra, mỗi con xích một góc, mình chụp ảnh hết một loạt làm kỷ niệm cho vui nhỉ:-bd

ben_58

Member
Gasieunhan: Bình tĩnh bớt nóng đi e,người lớn k chấp trẻ con.Hùng ''' ở Văn Miếu e vừa nhắc có phải trước ở Ngõ Huyện k e?

trangphuong

Active Member
Ngày hôm nay bạn nói thật chó không phải của bạn, mấy ngày vừa rồi bạn bảo em nó mới về lên hơi mệt, rồi thì được một người bán hoa quả tăng...bạn vui tính thật.

Oài!Em chỉ đùa các bác cho vui thôi!!Chứ con nè không phải của em đâu!Chả là em đi đá bóng thấy chủ của nó dắt đi tập thể dục tiên thể em chụp vài kiểu post lên diễn đàn thôi!!!!Thế nên em mới mạo nuội nói là "các bác chặt chém kẻo vỡ thớt" chứ em không có ý cả!Mong các bác cứ chém,chém nhiệt tình!!!
THÂN!!!!!!!
Em nó mới về hôm qua,hình như vẫn hơi mệt!:thingking:

E này không phải là Sam ở sân long biên đâu!E này cũng không phải hàng Tàu hay Trung quốc gì cả!!!!Mình đuợc 1 người buôn hoa quả China cho!
Mong ACE chặt chém tiếp!HEEEEEEEE
Chắc là mọi người nhầm vì anh Linh chủ sân bóng đá mình biết. Trước đây mình đã lên thử sức với anh này rồi, con của anh này chạy và con đó không phải con này. Con này mình biết là trước đó anh ý có nhờ mình bán hộ nhưng mà mình không quan tâm lắm. Kicaugo có thể hỏi lại anh ý về người trước đây mang con Pitt mũi đỏ lên thử sức với con của anh ý thì anh ý biết đó.
Con này thì mình không biết, chỉ biết là người ta sang đây bán hoa quả và gọi mình ra tặng. Mọi người cứ tiếp tục chém đê, góp gió tí cho vui.

gàsiêunhân

Active Member
Gasieunhan: Bình tĩnh bớt nóng đi e,người lớn k chấp trẻ con.Hùng ''' ở Văn Miếu e vừa nhắc có phải trước ở Ngõ Huyện k e?
Anh Hải phải không ạ! Đúng anh Hùng 36 rồi đấy ạ, em cũng hay ở ngõ huyện nhưng chắc anh không nhớ mặt em, em với thằng Đức con nhà Tuấn Anh New chơi thân với nhau. Hình như anh cũng hay đi với anh Hùng đen phải không? Anh Hùng đen cũng hay đến nhà em :D

cocker.fan

Active Member
Chính bác chủ thớt chém gió thành bão để anh em được thoải mái mà có kẻ vào phá đám,chọc phá,thật là chán, mãi không được xem con pit nhà bác tomax,chắc phải đến hôm nào bác ấy " nhập 4 con mới " về mới có ảnh post lên =))

ben_58

Member
Gasieunhan:à anh nhớ rồi tại mấy năm k gặp e nên nhìn e khác quá,ở nhà a vẫn còn ảnh ngày trước ae mình đi họp vietpet trên hồ Thiền Quang và hồ Trúc Bạch đấy,hy vọng Fertival tới ae mình lại gặp nhau

gàsiêunhân

Active Member
Gasieunhan:à anh nhớ rồi tại mấy năm k gặp e nên nhìn e khác quá,ở nhà a vẫn còn ảnh ngày trước ae mình đi họp vietpet trên hồ Thiền Quang và hồ Trúc Bạch đấy,hy vọng Fertival tới ae mình lại gặp nhau
Chắc fes em không về được ạ! Em giờ học bên TQ, em mới sang hôm 1/9 giờ về nữa bố em chửi chết

ben_58

Member
Ngày hôm nay bạn nói thật chó không phải của bạn, mấy ngày vừa rồi bạn bảo em nó mới về lên hơi mệt, rồi thì được một người bán hoa quả tăng...bạn vui tính thật.
Thôi mọi người tập trung vào chuyên vào chuyên môn đi nhé,người ta hết vốn rồi ae mình tại sao k đi bạn luận về những Hàng Khủng Xịn đi nhỉ?

trangphuong

Active Member
Chính bác chủ thớt chém gió thành bão để anh em được thoải mái mà có kẻ vào phá đám,chọc phá,thật là chán, mãi không được xem con pit nhà bác tomax,chắc phải đến hôm nào bác ấy " nhập 4 con mới " về mới có ảnh post lên =))
Đừng nhầm hàng nghe chú em, 4 con chuẩn bị nhập về là của đồng chí dotuananh cơ mà, anh ngoài cuộc còn biết sự tình..ka..ka...fantomax mà cũng nhập về 4 nhóc hả Tùng? Trùng hợp nhỉ?

hoangtkv

Active Member
Bác nhìn rõ tới từng sợi "lông" khiến em cũng thấy sợ. Thấy chủ thớt đã nói rõ là được người bán hoa quả người Trung Quốc cho rồi. Mấy bác bàn luận mãi cũng chẳng thấy vấn đề gì ra hồn cả.
Thế có đọc lại ngay đầu chủ Topic nói là chó của người bán hoa quả Trung quốc cho à. Tư tưởng của mấy người đi học ở Trung Quốc chỉ ngắn thế thôi.
Chửi nhau đụng chạm quá nên em cũng góp một hai câu. Fantomax đọc lại xem chủ topic nói con chó này ở đâu nhé. Học ở Việt Nam mấy năm mà không hiểu người buôn hoa quả Trung Quốc khác với người Trung Quốc đi buôn hoa quả hả?

Nói chung là có mỗi cái ảnh của một ông mê chém gió mà anh em chửi móc nhau ra làm gì. Đem USD hay Nhân Dân Tệ ra để đọ hàng khủng thì các bác sang diễn đàn auto mà đọ nhé.

Mượn tạm 1 câu nói:

Có tiền mua được cuộc chơi
Nhưng không mua được cách chơi của người

Scoobydoo

Member
Tôi thật không hiểu các bạn đang suy nghĩ những gì. Tôn chỉ của diễn đàn là kết nối đam mê, tôi cũng giống nhiều bạn vào diễn đàn để trao đổi kinh nghiệm bổ khuyết cho nhau hay học hỏi những bậc tiền bối có thâm niên. Tiếp theo nó như là một món ăn tinh thần, là sự giải trí, không tính hơn thiệt. Nếu các bạn thấy chó mình thực sự đẹp thì mang ra nước ngoài thi đấu vì Việt Nam chưa có hệ thống thi đấu và hiệp hội chịu trách nhiệm, hay các bạn có hiểu biết uyên thâm thì chỉ dẫn cho anh em trong diễn đàn, mình xin cảm ơn. Chứ vào đây toàn thấy các bạn ném đá ném gạch qua lại chóng hết cả mặt, mà toàn là chuyện vặt vãnh như trẻ con vậy, mệt mỏi lắm, nhất là sau một ngày làm việc về.

Qua đây tôi xin đề nghị Mod đóng lại những topic kiểu này vì nó chẳng có giá trị gì để chúng ta học hỏi mà lại thêm sự mệt mỏi và mọi người tự nhiên hiềm khích với nhau. Nếu các bạn phải vất vả vì cơm áo gạo tiền hoặc không may sinh ra trong một gia đình không có điều kiện về kinh tế thì chắc các bạn sẽ làm nhiều việc có ích hơn hay không có thời gian cho việc cãi nhau vô bổ này.

Sắp đến Festival và kỷ niệm 1000 năm Thăng Long, tôi mong mọi người đoàn kết, tôn trọng và có những suy nghĩ tích cực để cuộc sống có ý nghĩa hơn.

Khôn ngoan đối đáp với nước ngoài, cùng người nước Việt chớ hoài khích nhau.

dungseven

Member

các bác chơi pit có biết khi đuôi nó cong vút cần câu như phú quốc là có ý gì ko???????????????????????????

Ku Dương hết sức bình tĩnh nhé !!!!! Không được lôi tên phụ huynh ra nữa đâu đấy !!!!!! Chỉ nói với những người cần hiểu thôi !!!! Còn những ai không hiểu được thì nói thế nói nữa cũng không hiểu nổi đâu em ạh !!!!!!!!!