• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hành khủng mới về!!

Em nó mới về hôm qua,hình như vẫn hơi mệt!:thingking:

Hình như em nó bị oversize nhỉ các bác????????:-@

Bạn cho mọi người biết thêm thông tin về em này.Hạng cân, nguồn gốc được không? Cả độ tuổi nữa. Bạn có thể giải thích "khủng" là ở điểm nào không? Vì nhìn hình thì mình thấy em này đuôi vót cần câu, thân chó ngắn, ngực không sâu, lưng võng. Không biết nhìn bên ngoài có như thế không? Thân!

Bạn cho mọi người biết thêm thông tin về em này.Hạng cân, nguồn gốc được không? Cả độ tuổi nữa. Bạn có thể giải thích "khủng" là ở điểm nào không? Vì nhìn hình thì mình thấy em này đuôi vót cần câu, thân chó ngắn, ngực không sâu, lưng võng. Không biết nhìn bên ngoài có như thế không? Thân!
Thi đố vui có thưởng đi
Tôi đoán em này khoảng 27-28kg - độ tuổi khoảng 13-15 tháng$-)
Nếu đúng chủ topic nhớ thank hộ cái nhé:thingking:

atula

Active Member
Em này đẹp thế nhưng trông vẫn non lắm chỉ khoảng 9 tháng thôi .Hơn 1 tuổi chắc chiến lắm.chúc mừng nhé

KyCauGo

Chủ Nhiệm CLB Cuối Tuần Hà Nội
Con này tên SAM ở sân Long Biên ,nguồn gốc Madein TÀU,kycaugo đi cùng chủ của con này xuống Hải Phòng Offline và bắt luôn ,giá là 7 củ vừa rồi chủ có nói giá nào cũng bán lỗ cũng ok cậu này bắt 5 củ , lúc bắt 9 tháng hiện nay cỡ 16 tháng

kubikubi

Member
con nay` dep ong anh oi................nhin` mat mui dep trai phet'. Em ko co' Vietkey, Mod dung` xoa' bai` em nhe' :))

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Có phải chân dung em nó đây không hả ông bẹn Tuananh_flu ???? :D:D Em này đích xác được bắt về cho mình đúng đợt OFFLINE giao lưu VP HP với anh anh em VP QN,VP HN,VP HD nhưng em nó BIG SIZE quá nên mình không bắt nữa đúng như Anh Kỳ nói là về sau bán lên cho em Anh KỲ trên HN, không biết bây giờ em nó bao nhiêu KG nhưng ở thời điểm lúc đó thì nhìn em nó cũng quá to và hoành tráng rồi.
Hình ảnh cũ của em nó đây ạ :D:D

Con Lợn Lòi

Active Member
Hic, tiếc là em này không về tay mình chứ không thì cho kéo lốp, ăn canxi, uống vina, tập đu dây, sướng ngất ngây. Sao mình cứ thích các em chó to và cơ bắp nhỉ ???:-"

E này không phải là Sam ở sân long biên đâu!E này cũng không phải hàng Tàu hay Trung quốc gì cả!!!!Mình đuợc 1 người buôn hoa quả China cho!
Mong ACE chặt chém tiếp!HEEEEEEEE

KyCauGo

E này không phải là Sam ở sân long biên đâu!E này cũng không phải hàng Tàu hay Trung quốc gì cả!!!!Mình đuợc 1 người buôn hoa quả China cho!
Mong ACE chặt chém tiếp!HEEEEEEEE
He...he cậu này vui tính=)) không phải cái gì nữa he..he xưa nay kycaugo nhìn bất kỳ một con chó nào dù một lần là hơi khó quên .Để tôi nói rõ hơn vậy con Sam naỳ là của anh Linh chủ sân bóng dá Long Biên .nhà anh Linh cũng buôn hoa quả trên mặt đường Hồng Hà .Anh Linh rất thân với kycaugo:D.Hôm trước có bảo kycaugo mang về nhưng sợ ông tướng này ăn thịt phốc sóc nên kycaugo từ chối :D

KyCauGo

Có phải chân dung em nó đây không hả ông bẹn Tuananh_flu ???? :D:D Em này đích xác được bắt về cho mình đúng đợt OFFLINE giao lưu VP HP với anh anh em VP QN,VP HN,VP HD nhưng em nó BIG SIZE quá nên mình không bắt nữa đúng như Anh Kỳ nói là về sau bán lên cho em Anh KỲ trên HN, không biết bây giờ em nó bao nhiêu KG nhưng ở thời điểm lúc đó thì nhìn em nó cũng quá to và hoành tráng rồi.
Hình ảnh cũ của em nó đây ạ :D:D
Đúng nó đấy chú Tùng về đây anh Linh mới cắt tai nó nhưng bây giờ nó phải trên 30kg rồi:D

Chắc là mọi người nhầm vì anh Linh chủ sân bóng đá mình biết. Trước đây mình đã lên thử sức với anh này rồi, con của anh này chạy và con đó không phải con này. Con này mình biết là trước đó anh ý có nhờ mình bán hộ nhưng mà mình không quan tâm lắm. Kicaugo có thể hỏi lại anh ý về người trước đây mang con Pitt mũi đỏ lên thử sức với con của anh ý thì anh ý biết đó.
Con này thì mình không biết, chỉ biết là người ta sang đây bán hoa quả và gọi mình ra tặng. Mọi người cứ tiếp tục chém đê, góp gió tí cho vui.

He...he cậu này vui tính=)) không phải cái gì nữa he..he xưa nay kycaugo nhìn bất kỳ một con chó nào dù một lần là hơi khó quên .Để tôi nói rõ hơn vậy con Sam naỳ là của anh Linh chủ sân bóng dá Long Biên .nhà anh Linh cũng buôn hoa quả trên mặt đường Hồng Hà .Anh Linh rất thân với kycaugo:D.Hôm trước có bảo kycaugo mang về nhưng sợ ông tướng này ăn thịt phốc sóc nên kycaugo từ chối :D

trangphuong

Active Member
Kết cái mầu lông và ức trắng của hai em này quá, nhìn như copy ấy nhỉ?
Pit này các bác chém thì phải chém phải cẩn thận, chém trượt thì các bác cũng cứ phải cẩn thân...=))...

ben_58

Member
Các bác cho e hỏi Khủng có nghĩa là như thế lào ạ?ví dụ như xe máy hoặc oto Khủng thì e hiểu ngay còn một chó Khủng thì phải căn cứ vào đâu ạ,e là lính mới tham gia VP nên cần học hỏi dần dần.A Kỳ ơi!nhân dịp sắp có Fertival a có tổ chức trận bóng nào k cho e 1 suất dự bị a nhé?

trangphuong

Active Member
Các bác cho e hỏi Khủng có nghĩa là như thế lào ạ?ví dụ như xe máy hoặc oto Khủng thì e hiểu ngay còn một chó Khủng thì phải căn cứ vào đâu ạ,e là lính mới tham gia VP nên cần học hỏi dần dần.A Kỳ ơi!nhân dịp sắp có Fertival a có tổ chức trận bóng nào k cho e 1 suất dự bị a nhé?
Thì cứ tính theo xế đi bạn...:D...
Một nhóc pitbull tàng tàng 5-10tr VND, em nào khủng thì tính bằng ô ba ma...=))...