• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hàng Nóng !

singaboy

Member
Cũng như Hồ Ngọc Hà và Tăng Thanh Hà, có người thích nét đẹp này, có người thích nét đẹp khác. Đối với bác Javata, bác thấy con này bình thường nhưng tôi thấy nó đẹp và thích nó,đó là tùy vào con mắt mỗi người thôi hihi... Còn nguyên nhân tôi khen nó đẹp là vì tôi thích nó và muốn Thoaiquan nhường nó lại cho tôi. Nhưng đến giờ vẫn chưa được hichic...chắc có ai đó trả giá cao hơn. :-??

Thoaiquan

Member
con này thường thôi,không biết đồng chí singaboy có quan hệ mật thiết gì với thoaiquan hay sao mà modife hàng nóng kinh quá.
Tôi đã xem con hàng nóng này ở ngoài đảo,mà phải nói thật là tôi kiểm tra cha mẹ của con này và thấy con mẹ bị DSC đàn con có 5 con thì có 2 con bị
May con hàng nóng không bị vìa thế cho dù có đẹp thế nào thì cũng không làm giống được.
chơi chó phú quốc không vội được đâu......
Con này xem ở ngoài Đảo rồi à , okkkk Xem ở đâu ? Chủ chó cha mẹ tên gì , Xạo ....L L L

Thoaiquan

Member
Tui là thằng đàng hoàng nhất trong đám Lộn Xộn, gặp mấy thằng Xạo .L L....L này sao ghét quá , con lạy bố , bố muốn bán chó hay giá cao gì con cũng không can thiệp vào nữa đâu , cho dù bố có post con phú Thái lên con cũng không dám đánh giá nữa đâu .

P/s: Javata , có vài anh bạn check IP Proxy là biết mày là ai rồi , mày lớn rồi mới chơi diễn đàn hay sau mà tạo nick ảo rồi đăng nhập nick thật vô làm gì vậy ???

maythucphamtp

Con này body dáng người mẫu quá Quân ơi chân dài đến lách , thế mà ngày xưa anh thích dáng dấp con PQ như thế này mà có anh Cao thủ đầu mọc mủ chấm chó PQ nói hỏi kiểu Hỏi xoáy đáp xoay là tại sao cứ phải áp đặt con Phú Quốc nó phải như thế này , nếu thích sao không chơi dòng khác đi mà cứ phải muốn con PQ như thế này , nhưng mà không dám trực diện đối đầu mà chỉ chủ yếu nói ở topic khác , và kiểu nói như kiểu như chó đực thấy chó cái đến kỳ động dục đái gếch ve vãn con chó cái đến kỳ salo .

Gemma

Active Member
Con Gold của bác Singaboy trông cái mặt còn ngầu hơn cả em người mẫu của Thoại Quân nữa! Dững 80 chai kia đấy! ;;)3:-O:x

haitrinh24692

:xcả nhà ơi . e đang cần tìm mua 1 em becgie con tầm 2-3 tháng tuổi . có gia phả đầy đủ . e cần mua khu vực Hải Phòng - Hà Nội - Quảng Ninh . ai có nt em theo sdt 0986188790 ( không gọi điện nhé _) tks mọi người:x:x:x:x

Thoaiquan

Member
Chỉ đc vài câu là chửi nhau là sao???
Thì diễn đàn mà anh , thấy chó PQ đang sốt nên ganh ăn ghét ở tạo nick Giả vào chửi , châm , chọt .............. cười cái sự đời =)) :D :D :D

hungbd

Member
Đã lên dd thì phải chấp nhận thôi bạn ơi phải có người này người khác chứ. nếu ai cũng khen hết thì đâu còn ý nghĩa thì nữa. nhưng các bác không nên chửi nhau làm mất đoàn kết. lở sàu này gặp mặt nhau thì khó nói chuyện lắm. nói vậy thôi nhưng cũng xin chúc mừng chủ thớt nhé, em nó là một siêu mẫu

mr.nam36

Em này chuẩn rồi... Chúc mừng a có 1 e chó Phú Quốc xuất sắc... E chưa biết giá cả như nào nhưng dù có đắt thì cũng xứng đáng đồng tiền bát gạo.. :D

Dr.M

Member
Có bác nào ở khu vực Hn-Hp bán chó phú quốc k??? E đang kiếm 1em đực đen tuyền tầm 3tháng.bác nào có để rẻ cho em.

Nanh

chất lắm em này xứng đáng làm người mẫu đấy . Chúc mừng bạn ;;)

Thoaiquan

Member
Cảm ơn các anh em nhận xét , em nó đang lên giống chuẩn bị Ghép đôi đây !