• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hàng công nghệ cao phục vụ cho mèo

Tuti2290

Member
@tuti: loại như hình của bạn thì không rõ mua ở đâu, nhưng nếu là loại này
http://www.amazon.com/Automatic-Ele...SNB0/ref=sr_1_1?ie=UTF8&qid=1331634488&sr=8-1

thì mình có thể nhận oder nhé :). Phí ship phải chăng thôi.

Đây là loại feeder dung tích lớn, chứa được 45 cốc hạt, cho ăn cả tháng không cần mở ra cho thêm hạt vào nên rất tiện lợi :D.

cái này giá cả ntn hả sheryl? Có gì cho mình đặt gạch luôn?order thì mất bn tgian mới về tới hn?

Sheryl

Active Member
cái này giá cả ntn hả sheryl? Có gì cho mình đặt gạch luôn?order thì mất bn tgian mới về tới hn?
Khoảng 1tr8. Cái này nặng 3kg lận :|. Tối đa là 30 ngày (để kiếm người cầm chân cầm tay về :) ). Cái này khá cồng kềnh nên phải đi gạ gẫm một chút :p.

Tuti2290

Member
Khoảng 1tr3. Cái này nặng 3kg lận :|. Tối đa là 30 ngày (để kiếm người cầm chân cầm tay về :) ). Cái này khá cồng kềnh nên phải đi gạ gẫm một chút :p.
okie, the cho minh dat cuc gach nhe. Gap sheryl o dau de dat tien nhi?Order luon cho minh nhe

Gemma

Active Member
Cả nhà ai có nhu cầu về những mặt hàng công nghệ cao cho Pet như thế này, vui lòng nêu cụ thể nhu cầu để mình có thể lên một cái list về những đồ dùng chăm sóc Pet mà mọi người cần dùng, hầu sau này có thể có kế hoạch làm việc với những công ty ở nước ngoài có sản xuất những đồ dùng mà mọi người cần để nhập về trong nước cho mọi người có thêm lựa chọn. Xin cảm ơn mọi người.