• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hà Nội

jackiebi

Member
Em này 2 chân trước hơi yếu thì phải, có vẻ bác thớt ko cho em nó vận động nhiều

tuanuyn

Active Member
Không phải đâu do mình chụp nó đang nhún nhảy chơi đùa cùng con bên cạnh bị sích nên bạn nhìn ko ra đấy. Tối nào cũng đi chạy xe đấy bạn ... Haizzzzzz Cảm ơn bạn quan tâm góp ý =))=))=))

tuanuyn

Active Member
uuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuupppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp Cho em nó quá máu gái luôn:D:D:D

tuanuyn

Active Member
uuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuupppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

tuanuyn

Active Member
Uuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuupppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp>:D<>:D<>:D<:-*:-*:-*

nhatden88

em cũng có 1 em màu vện,bác chủ ở đâu thế nhỉ.em ở Thanh Trì-Hà Nội.Bao giờ em vện của e cần tìm chồng em sẽ lh bác:)

tuanuyn

Active Member
Cảm ơn bạn mình ở hà nội em này ra sản pham rất đẹp có j bạn cứ gọi điện cho mình nhé ... ! Uuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuupppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp :-* :-* :-*

tuanuyn

Active Member
uuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuupppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp :x:x:x=))=))=))<):)<):)<):)

tuanuyn

Active Member
uuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuupppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp <):)<):)<):)<):)<):)<):)<):)<):)<):)

tuanuyn

Active Member
lên nào uuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuupppppppppppppppppppppppppppppppppp :)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):))

tuanuyn

Active Member
uuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp<):)<):)<):)<):)<):)<):)<):)<):)<):)

tuanuyn

Active Member
Uuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuupppppppppppppppppppppppppppppppppp lên nào =))

tuanuyn

Active Member
uuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuupppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

tuanuyn

Active Member
uuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuupppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp