• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hà Nội Xoáy Thái cần tìm vợ !

langtu_yenthanh

Active Member
Sản phẩm lứa thứ 2 của e Xoáy thái nhà mình, mẹ là e xoáy thái nhà mình + bố là con đực giống của chú Thụy (con chột) đã cho ra nhiều sản phẩm đẹp (con chột là do cắn nhau chứ k phải bị tật lỗi ae nhé). Nay e nó đã được 20 tháng và đã được làm bố của 11 nhóc mới ra đời được 1 tuần. Bác nào có e cái cần phối thì vào đây giao lưu nhé. Giá phối giao lưu. Thanks ae đã đọc tin !

langtu_yenthanh

Active Member
Tối nay e nó đã lấy vợ lần 2. up chút ảnh phối mưa gió ae xem cho đỡ buồn. E nó ở bên phải các bạn nhé, xoáy to đẹp dài gần đến đuôi.

Không biết sớm nhỉ, tuần trước mình vừa cho em cún giao lưu voi em pito nhà chú Văn ;;)

Bạn vừa cho phối với con của chú Văn ở Đê La Thành à ? Bạn thấy con đực dưới nhà có khủng không ?
Vâng ,hai con đều khủng,nhưng cún nhà em lại là con của con Tech...nên chỉ phối với con pitơ được thôi :p

langtu_yenthanh

Active Member
Vâng ,hai con đều khủng,nhưng cún nhà em lại là con của con Tech...nên chỉ phối với con pitơ được thôi :p
Anh k rõ tên 2 con đấy nhưng con cái a phối là con đực dưới nhà, con dưới nhà hầm hố hơn con trên nhà. Nói chung là sản phẩm đàn của chú Văn ra màu đỏ đẹp.

langtu_yenthanh

Active Member
Anh cho em hỏi: cún có bầu thì tầm nào thì cho đi bộ được ạ ?
Thường thì a k có thời gian cho nó đi bộ với nuôi trên trần nên chỉ thả e nó suốt ngày không nhốt. Thời gian 1 đến 2 tuần đầu sau phối thường nhốt cho nó ổn định, chỉ thả cho đi vệ sinh. Sau 2 tuần a thả suốt chỉ nhốt khi tối đi ngủ. Nếu có dấu hiệu bầu thì e nó hay nằm và ngủ nhiều hơn. Hiện tượng uể oải. Chúc e có đàn cún đẹp.

ppq2011

Member
xoáy nhà bạn còn phối giống ko? mình có e cái sắp salo rồi, mà chưa tìm được ở đâu