• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hà Nội - xin mèo hoặc mua mèo

Trước kia nhà mình lúc nào cũng có mèo nhưng thời gian trước do một số điều kiện và hoàn cảnh nhất định nên đành phải chia tay với các em.

Một thời gian sau nuôi hộ mèo của một người bạn sau này thì họ đã nhận lại về, mình cảm thấy thiếu thiếu.

Không biết nhà bạn nào ở HN có mèo Mỹ hoặc mèo Anh lông dài mà dưới 1 năm tuổi không có điều kiện nuôi có thể tặng hoặc nhượng lại cho mình, xin cảm ơn.

LH : antrung91 hoặc 0165.479.5885

Nếu màu sắc như ở dưới này thì càng tốt ^^!

:D hì hì, chào bác ...nói thật hơi mắc lòng nhưng bác cũng chơi sang thật...xin hẳn mèo anh 1 năm tuổi thì chắc không ai tặng không cho đâu. Nói thật nếu có thì cũng không ai dám tặng bác đâu,bác chịu khó sinh hoạt ở đây một thời gian đã, một lúc nào đó có người thật sự tin tưởng bác sẽ được như ý .
Còn nữa, nickname của bác mới lập chắc mới vào lần đầu nhỉ.Hơi khó khăn đấy !!:eek:h go on:

Mong bạn thông cảm vì cũng đã từng có nhiều người đã dùng những lời nói ngọt ngào rồi bán ngay lập tức. Cần phải có cảnh giác
Cũng đã có nhiều người mới lập nick mà đã xin mèo ngay thì càng đáng nghi,nhưng lời trên của mình nói cũng là thiện chí vì chỉ muốn tốt cho các pé mèo.Nếu có lòng bác yên tâm bác sẽ có một pé mèo đúng nghĩa thật sự.Chúc bác may mắn:love struck:

Các bé thế này ở Hồng mai có bán đó bác , giá từ 1tr đến 1tr5.

Em vừa mua 1 bé xong , chứ xin ít ng đành lòng cho lắm bác ạh.

maihuongt91

Member
bạn ơi..nếu bạn muốn nuôi đến như vậy thì mua 1 em tầm 1,5- 2 tháng về nuôi từ đầu..như vậy bạn sẽ cảm nhận được cái vui thú khi nuôi mèo. Nuôi mèo khi còn nhỏ sẽ vất vả hơn nhưng có vất vả bạn mới thấy quý trọng em mèo đó hơn...Vì thế ít người có thể đành lòng cho em í đi sau khi đã nuôi nắng, chăm sóc và yêu chiều em đó 1 năm lắm bạn a

milkygirl6390

Active Member
nếu không nhầm thì em này bên hamstervn... chào mừng em gia nhập hội mèo... e xem trong phần tặng cho xin mèo sẽ thấy nhiều mèo cho lắm... nhưng mèo ta với lai thôi... còn mèo anh thì cũng có... nhưng bon chen hơi khó...:))... vì dù gì thì giá của nó cung phải bằng 20 con hamster bear...:(