• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hà nội tặng mèo đen

Quỳnh Kim

a ơi e xin nuôi bé bò sữa kia :x:X
e đang đặt gạch 1 bé bò sữa với bạn rồi muốn có thêm bé nữa cho thành cặp bò :D
e ở ngay Quang Trung - Hà Đông :D

phenmaleat

Active Member
bạn này chuyên bán mèo, mấy hôm rồi đăng bán mèo đen bên YTC 550k rồi sao giờ lại xin nữa zậy?
[Hà Nội] HN cửa hàng mèo 258(có 3 bé nga lai xinh xắn và 1 bé đen) - Mua Bán Mèo - Yêu Thú Cưng - Cộng Đồng Người Việt Nam Yêu Thương Vật Nuôi[/QUO
đúng đấy, chuyên bán mèo như vậy không sợ bị nếm đá sao bạn?
Anh dương ơi, mèo nhà anh ngoan lắm, rất khôn. Lúa trước toàn mèo đen sao lứa này lại không có em nào giống mẹ vậy. Lứa trước tớ cũng qua xin anh dương 1 em về làm giống đó các bạn, nuôi thích lắm

258258

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
bạn này chuyên bán mèo, mấy hôm rồi đăng bán mèo đen bên YTC 550k rồi sao giờ lại xin nữa zậy?
[Hà Nội] HN cửa hàng mèo 258(có 3 bé nga lai xinh xắn và 1 bé đen) - Mua Bán Mèo - Yêu Thú Cưng - Cộng Đồng Người Việt Nam Yêu Thương Vật Nuôi[/QUO
đúng đấy, chuyên bán mèo như vậy không sợ bị nếm đá sao bạn?
Anh dương ơi, mèo nhà anh ngoan lắm, rất khôn. Lúa trước toàn mèo đen sao lứa này lại không có em nào giống mẹ vậy. Lứa trước tớ cũng qua xin anh dương 1 em về làm giống đó các bạn, nuôi thích lắm
nếu bạn thích sang nhà mình cho xem con mèo nhà anh dương.mình nhận nuôi để lấy giống bạn không biết thì đừng nói.cái topic này từ thủa nào rồi bạn biết không.vè mèo nhà anh dương h bao nhiêu tháng rồi bạn biết không mà con nhà a ý nó đen tuyền chứ nhìn con đen này xem.bạn click vào đây mà xem mèo giống của mình bé nhà anh dương là mình dùng xích đấy:http://www.yeuthucung.com/topic/29049-cac-be-của-trại-meo-mini-258/

Bạn ơi mình gọi cho bạn lúc 8h kém 5 số mình là 0917798961 mình muốn xin một bé đen tuyền của bạn (dĩ nhiên có vía von cho các con mau lớn) có gì bạn liên lạc lại cho mình biết vía von các con thế nào nha:-*:-*:-*:-*:-* hôn các con

ngockun92

Member
vừa gọi điện cho a Dương đặt gạch mèo con đen tuyền ;)) k biết baoh mới có lứa sau,hồi hộp quá ;;)

tonduongPQ

Member
Cam ơn các bạn đã quan tâm!
Mình không muốn tặng ai mua bán mèo nhé. Hy vọng các bé đều dược về với nguoi yêu thuong chung thục sự.
Thân chào

tonduongPQ

Member
a ơi e xin nuôi bé bò sữa kia :x:X
e đang đặt gạch 1 bé bò sữa với bạn rồi muốn có thêm bé nữa cho thành cặp bò :D

e ở ngay Quang Trung - Hà Đông :D
Xin mời quỳnh kim đến nhà, một chú mèo đã về với chủ mới một ng rất yêu mèo ở Tôn Thất Tùng. Hiện còn 4 chú mèo rất đẹp ai thực sự yêu quý thì tới, Tôi và những chú cún Phú Quốc Kiểm tra nếu đạt tiêu chuẩn sẽ được nhận một chú mèo đáng yêu.
Thân chào

tonduongPQ

Member
Chào em! thế à, Anh bận quá và nhà em cũng xa nên ko đến xem được , Em nó thế nào rùi , em có thể gửi ảnh cho anh xem vào topic này được ko?

tonduongPQ

Member
Chào em

nếu bạn thích sang nhà mình cho xem con mèo nhà anh dương.mình nhận nuôi để lấy giống bạn không biết thì đừng nói.cái topic này từ thủa nào rồi bạn biết không.vè mèo nhà anh dương h bao nhiêu tháng rồi bạn biết không mà con nhà a ý nó đen tuyền chứ nhìn con đen này xem.bạn click vào đây mà xem mèo giống của mình bé nhà anh dương là mình dùng xích đấy:
Em có thể cho anh xem một vài cái ảnh của em nó được không? hy vọng em nó được em yêu quý và chăm sóc cẩn thận... anh chờ ảnh của em nhé

meomunxauxi

Cảm ơn anh Dương đã cho em bé ấy! Em đặt tên là Cún cho bé anh ạ! Bé rất đáng yêu, quấn người và khi được hôn thì nhắm tịt mắt lại vì phê :X. Bé đang làm quen và khám phá nhà mới rồi! Cảm ơn anh nhé! À khi nào về em sẽ lấy cây chó đẻ cho anh và gửi anh sau! Chúc các bé sau sớm tìm được chủ yêu thương các bé!

tonduongPQ

Member
Cảm ơn anh Dương đã cho em bé ấy! Em đặt tên là Cún cho bé anh ạ! Bé rất đáng yêu, quấn người và khi được hôn thì nhắm tịt mắt lại vì phê :X. Bé đang làm quen và khám phá nhà mới rồi! Cảm ơn anh nhé! À khi nào về em sẽ lấy cây chó đẻ cho anh và gửi anh sau! Chúc các bé sau sớm tìm được chủ yêu thương các bé!
Anh cũng thích cái tên Em đặt đó, và cũng rất yên tam khi chú mèo đáng yêu đó duọc về với em, thỉnh thoảng cập nhật tin túc em nó cho mọi người biết nhé.
À Anh nhớ là em nợ anh cây chó đẻ đó nha.... hy vọng em về quê sớm...hi hi.

phenmaleat

Active Member
Anh Dương ơi cây chó để anh lấy làm gì vậy anh? cây này nở hoa mùi kinh lắm

meomunxauxi

Anh Dương: Em nhớ mà!
Phenmaleat: Lấy để chữa bênh đường ruột cho người hoặc chó mèo bị đi kiết bạn ah!