• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hà Nội - Tặng bé mèo ALN lai màu phấn hồng

truongson1188

Phó ban chủ nhiệm offline Hà Nội
SÁNG MÌNH CÓ ĐĂNG BÁN BÉ TRONG TOPIC VỚI ĐƯỜNG LINK Ở DƯỚI, NHƯNG BÁN CÓ LẼ SẼ LÂU HƠN, ĐỢT NÀY MÌNH LẠI ĐANG BẬN QUÁ, KO CÓ NHIỀU THỜI GIAN TIẾP MỌI NGƯỜI, MÀ BÁN THÌ NHIỀU BẠN YÊU MÈO SẼ KO CÓ ĐỦ TIỀN ĐỂ ĐÓN BÉ VỀ, NÊN MÌNH SUY NGHĨ LẠI VÀ QUYẾT ĐỊNH LÀ SẼ TẶNG BÉ CHO BẠN NÀO YÊU MÈO Ở HÀ NỘI CHỈ VỚI 1 ĐIỀU KIỆN LÀ LẤY 500K TIỀN VÍA ĐỂ CHỦ MỚI CÓ TRÁCH NHIỆM VỚI BÉ HƠN, 1 ĐIỀU KIỆN NHỎ NỮA LÀ CHO MÌNH ĐỊA CHỈ ĐỂ THỈNH THOẢNG MÌNH QUA THĂM VÀ CHƠI VỚI BÉ. CẢM ƠN CẢ NHÀ ĐÃ QUAN TÂM. CHÚC BÉ SỚM CÓ NGÔI NHÀ MỚI TRÀN NGẬP YÊU THƯƠNG

http://forum.vietpet.com/118752-ha-noi-ban-meo-aln-lai-mau-phan-hong-1tr-co-fix.html

bán 1 triệu ko ai mua rồi ra vẻ đạo đức tặng nhưng có tiền vía 500k. =)) Cái gì cũng có giá của nó. Điều đó đúng. Nhưng đừng tự nâng giá lên rồi lại chứng tỏ mình đang cố "tặng".
Mình ko có ý mua mèo, nhưng mình thấy bạn chả chịu thiệt dù chỉ 1 xu. Nhỉ?

Mèo mẹ nhà mình trước là anh lông dài xịn nhé, nó abc với mèo bố ta. Bầy con mình đem cho những ai quý mèo. Tiền vía là 10k. Là do họ đưa, chứ mình chả nhận vì nói thật chả đáng gì.
Sau này mình ko nuôi mèo nữa (vì em mình bị dị ứng lông mèo) đem cho mèo mẹ, cũng ko lấy tiền.

Vic♥Cat

Thế này thì bạn ghi là giảm giá cũng đc, không cần trá hình như vầy đâu :|
Thấy hơi khó chịu ^^

boxinh

Member
k thấy hình bé đâu cả!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

jenbi89

ban ơi tớ cm trên tường nhà bạn rồi đấy , bạn gắng liên lạc với tớ sớm nhất nhé :'(

jquanav

mình ở sài gòn, nhà đang có 1 bé xù gái, mình đang muốn rước thêm 1 bé gái về làm bạn cho bé nhà, nếu bạn thấy được thì gửi hình bé cho mình qua yahoo: jquanav@yahoo.com (mình tên Văn 0903.138.018) còn việc thăm bé, mình sẽ thường xuyên mở webcam cho bạn hỏi thăm bé ;;), còn về vận chuyển thì bạn yên tâm, mình có thể nhờ bạn mình ở hà nội giúp mình chuyển bé vào bằng tàu (bạn mình có kinh nghiệm chuyển 1 lần rồi) mong bạn trả lời mình sớm, thanks.