• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hà Nội - Tặng 4 bé mèo ta đáng thương

bo.bo

Member
Chào cả nhà , như ở trên tiêu đề mình cũng nói rồi đấy . Mình muốn tặng mèo cho những bạn nào yêu mèo thực lòng và ở Hà Nội nhé .
Vì là mình đăng hộ thôi nên cũng chẳng biết lũ nhóc sinh ra vào ngày tháng năm nào, mấy gái mấy trai cả . Lũ nhóc phối mầu buồn cười lắm : Nhưng màu chủ đạo là trắng chấm tý màu ở đuôi , ở đầu , ở lưng tùm lum lên
Các bạn nhìn tận nơi thì sẽ hay hơn . Các bé đầu biết ị đúng chỗ, ăn cơm cá nhé .... nhưng hình như là chưa được tẩy giun hay sao ý .
Mình thấy thương cho chúng nó nên mới đăng thôi chứ nếu mà không thì tương lai chúng nó tăm tối lắm .Lưa trước mình không sang kịp nên đã bị bán cho mấy người mua chó mèo rồi.
Tiền vía là 50k/1 pé .
Đây là hình lũ quỷ con :

Bạn nào muốn rước mấy bé về thì gọi cho mình nhé

miathermopolis

nhà mình ở phố Kim Hoa ý bạn ! Giúp các bé về nhà mới nhé !
Bạn ơi, mình ở Thành Công, muốn xin nhận nuôi 1 em, số đt của mình là 0167.63.64.083 nha. Mình đang cần nuôi gấp :D

ngan.linhtu

Bạn ơi, còn em nào không, mình muốn nhận nuôi 1 em. mình đang ở Phùng khoang Hà Đông
sđt của mình là 0977241846.
Cám ơn bạn nhé

ruby whitecarny

Hum wa các bé về nhà mới cả rùi nha. Mong các bé được iu thương thật nhiu. Cũng cảm ơn bạn bo.bo đã giúp các bé rất nhiệt tình nữa :-*:-*

ngan.linhtu

Bo.Bo ơi. Hôm trước tớ là người hôn trước bế 1 em về ý. Tớ đặt tên em ấy là Zin nhé.
Em ấy ăn ngoan, nghịch nhiều lắm. Tóm lại là bi h rất khỏe. keke
Tơ báo để ấy yên tâm nhé. Tớ sẽ chăm sóc em ấy thật tốt. :-*:-*:-*:-*

bo.bo

Member
Hix, mấy hum trước bận tối mắt vì đống thuế với má h mới vào được !
Tình hình là các bé đã về nhà mới hết rồi nhé !
Cám ơn 3 bạn đã cứu đời các bé mèo ý !
Thực sự thì mình cũng rất là buồn vì không sang kịp nên 1 bé lớn nhất đã bị bán cho người mua chó mèo . Hixxxx.
Mong cho bé ấy được mua lại cho 1 người muốn nuôi
Tình hình là có 1 bé đã được báo danh rùi nhé bé ý là Zin nhưng chưa có hình
Tình hình còn 2 bé nữa đâu nhỉ . Vào báo danh dùm mình cái !
Ngan.mitu là bạn nào ý nhỉ - bạn nhớ về tắm rửa và khoảng sau 1 tháng thì mua thuốc tẩy giun cho nó nhé ! Nhớ hỏi bs liều dùng nhé

bo.bo

Member
Hum wa các bé về nhà mới cả rùi nha. Mong các bé được iu thương thật nhiu. Cũng cảm ơn bạn bo.bo đã giúp các bé rất nhiệt tình nữa :-*:-*
Thực sự cũng phải xin lỗi bạn Ngọc rất là nhiều ! Thực sự thì mình cũng đã để cho bạn 1 bé rồi nhưng lại sang không kịp nên bé ấy bị bán trước rồi !

ruby whitecarny

Thực sự cũng phải xin lỗi bạn Ngọc rất là nhiều ! Thực sự thì mình cũng đã để cho bạn 1 bé rồi nhưng lại sang không kịp nên bé ấy bị bán trước rồi !
k sao mà. Hix. Các bé về nhà mới nghịch phá vui là ổn :p:p:p

bo.bo

Member
ừm bạn à, hình như thấy bà mẹ chúng nó lại ễnh ra rồi ! Hix, lần này phải sang nói trước không lại như lứa này mất 1 em !

ngan.linhtu

Một ngày mưa, tự dưng lại lạc vào thớt này. :)
Gần 1 năm từ ngày tớ nhận nuôi Zin bạn Bo.Bo ạ.
Có thể bạn ko nhớ, nhưng Zin là em bên phải trong hình thứ 4 của bạn ý.
Từ ngày nhận nuôi Zin, tớ chưa bao h thấy em ấy giống mèo cả, hồi bé thì giống chuột, lớn lên 1 tẹo thấy giống thỏ. Và bây h chính xác là 1 con nhợn,:D.
Em ấy đã phá hỏng 3 cái tủ vải, làm vỡ 1 vài ba hộp phấn, 1 lọ nước hoa và cắn nát cơ số sách vở và luôn làm giấy vệ sinh bay tung tóe khắp nhà.
Em ấy là đứa con gái mất nết cứ thấy zai là cho bế, thấy gái là cào.

Nhưng điều quan trọng mình muốn báo cho bạn là em ấy bi h vẫn khỏe mạnh và hạnh phúc.
Chúc bạn ngày lành.

meteora

đọc bài của các pạn thấy hay quá! bạn up ảnh e zin mọi ng cùng xem vs đi!

CongHjenFK

chỉ là những giới thiệu sơ qua và tổng quát nhất về trang web xem phim của chúng tôi. Phim.haohanca.com là trang web xem phim hoàn toàn mới.

Chúng tôi mong rằng sẽ nhận được những góp ý chân thành từ phía các bạn, những người yêu phim và mê phim cũng như chúng tôi vậy!

------------------------------------------------Phim 18+ ,Phim cấm trẻ em dưới 18 tuổi, Xem phim, Phim hay, Phim online, Phim trực tuyến,phim tâm lý xã hội ,phim người lớn,xem phim 18+ hay