• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hà Nội - Tìm chủ cho 3 bé mèo

z4ja1993

Member
Em mèo đen cũng được 2 bạn gái đón về rùi. Now, hiện h nhà mình còn 3 chú mèo con nữa cũng có màu lông giống như ba em này. Nhưng vì sinh sau 15 ngày nên chưa thể đem tìm chủ được;). Bạn nào có nhu cầu thì có thể đặt trước, đến cuối tháng đến nhận nhé. ;)

smallmun

t gọi cho ấy mà k liên lạc đc, như ấy tắt máy ak? cho t hỏi lứa sau nhà b e mèo đen là đực hay cái? nếu là cái thì cho t đặt nhé, t đang muốn nuôi 1 e cái, vì nhà có 2 đứa đực r. Còn nếu e nó là đực thì cho t đặt e tam thể (vì tam thể t chắc 90% là cái mà :D) thanks ấy. ak sdt của t: 0946407341

z4ja1993

Member
<:p<:p. Thông báo với cả nhà là mấy em mèo nhà mình đã có thể về nhà mới vào CHỦ NHẬT tuần này rồi nhé. :):):), bạn nào có nhu cầu thì phone cho mình nha

z4ja1993

Member
:x Now, em mèo đen trắng đã tìm đc chủ mới, h còn em mèo tam thể nữa thôi, bạn nào có nhu cầu thì đăng ký nhé :)