• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hà Nội- Nhận cho giống husky đực nâu đỏ

Status
Không mở trả lời sau này.

Keoxe

Vietpet sponsor
Mình nhắc nhở nhé: topic là để chia sẻ kinh nghiệm. Nếu các bạn còn cố tình tranh luận gây mất đoàn kết mình sẽ khóa topic và không cần lý do. Còn việc riêng của các bạn có thể giải quyết bằng cách gặp mặt trực tiếp. Thank mọi người

cherry lee

Member
Việc riêng của mình coi như đã xong.thế mình hỏi mod mình post lên để cảnh báo chia sẻ kinh nghiệm với am em khác trong diễn đàn là sai à? theo mình được biết thì diễn đàn không có mục riêng cho phàn nàn các dịch vụ chó mèo. Vì vậy mình đành viết lên ở đây chia sẻ với mọi người, nếu mod cho đấy là sai thế thỉ mình cũng chịu và hết ý kiến vì bạn là admin mà. Đôi lời góp ý mong đừng xóa bài k lí do

HongMy

Member
Bạn Cherry không nói thế được, đây là box của clb chứ đâu phải mục chó lao động. Clb có những nội quy và thông báo riêng của clb. Mình ko muốn bênh ai đúng ai sai trong chuyện của các bạn. Nhưng việc bạn nói cảnh báo hay phàn nàn thì bạn có thể qua mục chó lao động. Còn nếu thực sự thấy có vấn đề thì Clb sẽ thông báo hẳn 1 topic để cảnh báo.

cherry lee

Member
Điều 1: Tiêu chí

1-Câu lạc bộ người nuôi chó kéo xe nói chung và các dòng chó cảnh khác
là nơi tập hợp những thành viên yêu thích giống chó kéo xe và các dòng chó cảnh. Có chung niềm đam mê với những chú chó

2-Mục tiêu của câu lạc bộ là để mở rộng mối quan hệ, trao đổi kiến thức, kinh nghiệm, hỗ trợ lẫn nhau giữa những người nuôi chó

Điều 2: Nguyên tắc

1-CLB hoạt động theo nguyên tắc bình đẳng, thiện ái, lịch thiệp, giúp đỡ lần nhau. Hòa đồng trong mọi lĩnh vưc của cuộc sống

2-Mọi hoạt động của CLB tuân thủ theo quy định của diễn đàn
Điều 3: Các hình thức hoạt động

1-Hoạt động trên điễn đàn: Toàn bộ các thành viên CLB và ngoài CLB khi up bài và chia sẻ phải dựa trên tinh thần giúp đỡ học hỏi. Nghiêm cấm không được thù hằn chia rẽ , không được sử dụng các ngôn từ làm mất tình đoàn kêt trong box

2-Hoạt động off : CLB sẽ thông báo trên box
Các hoạt động chung của điễn đàn và các hoạt động liên quan tới Dog sẽ được CLB đưa ra hop bàn 1 cách cụ thể, để thành viên nắm bắt và thông qua
Điều 4: Cơ cấu tổ chức
1-CLB bao gồm 1 Chủ tịch:Nguyễn Minh Nam
Nick: darkstar
Phone: 0906294388
Địa chỉ: 225 Cầu giấy . Cầu giấy. Hà nội
.
1 Phó chủ tịch phụ trách A&C:<offline> Nguyễn Mạnh Đức
Nick: bomxinh123
Phone: 0916979779

Địa chỉ : Ngọc Hà, Ba Đình, Hà nội
1 Phó chủ tịch phụ trách đối nội<online. Phụ trách box Vietpet>: Nguyễn Hoàng Giang
Nick: HongMy
Phone 0945966663
Yahoo: giang093112
Địa chỉ: ngõ 276 nghi tàm, tây hồ, hà nội
.
1 thủ quỹ :Võ Việt Linh
Nick: Mr.B
Phone: 01685661931
Địa chỉ: Đội Cấn, Ba đình. hà nội

2-Ban Chủ nhiệm CLB có quyền bàn bạc, thảo luận về mọi mặt hoạt động của CLB và quyết định bằng cách biểu quyết theo đa số.

3-Ban Chủ nhiệm CLB có trách nhiệm đảm bảo cho hoạt động của CLB đúng theo nội qui của diễn đàn Vietpet và Nội qui của CLB.

Điều 6: Thành viên Câu lạc bộ

1-Thành viên CLB là những người đang sinh hoạt trên diễn đàn Vietpet, yêu quý các giống chó kéo xe và các giống chó cảnh

2- Thành viên trong CLB sẽ được mọi người tư vấn cách chọn, mua, thú y, chăm sóc. Tư vấn một cách trực tiếp

Điều 7: Xử lý tranh chấp, khen thưởng và kỷ luật

1-Các mâu thuẫn, tranh chấp của các thành viên khi tham gia post bài được giải quyết bằng hoà giải trên tinh thần thiện chí. Kể cả các thành viên không tham gia CLB cũng sẽ được CLB xem xét mọi vấn đề đựa trên tinh thần hòa nhã, bắc ái.

2-Các thành viên vi phạm nội qui của Box, nội qui của diễn đàn Vietpet, vi phạm pháp luật ngay lập tức sẽ bị sử lý tùy theo mức độ vi phạm < CLB nhận thấy có vi phạm sẽ ngay lập tức closse topic>

Àh vậy nội quy thông báo riêng ở trên
Bạn đọc lại nội quy xem có phần nào cấm mình post phàn nàn và tranh luận nhé
Điều 2-1 và điều 3-1 và điều 7 bổ sung cho nhau nên không hề có 1 quy định nào cấm mình post bài như mình và bạn đang nêu ý kiến. Còn như bạn bảo mình phải thế, ok mình xin nghe. Cám ơn lời góp ý chân thành!
Hơn nữa ở bài của mình, mình không phải lập riêng 1 post mà bạn chjmchjm90 vào nói mình trước và mình trả lời thế thôi. Bạn có thể thấy nếu theo dõi từ đầu nhé!

HongMy

Member
Vào lại đọc điều 5 nội quy clb đi, bạn post nhầm điều lệ hoạt động của clb rồi

Status
Không mở trả lời sau này.