• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hà Nội - Mua Chó Xoáy Thái Màu Ghi(Màu Blue)

có 1 anh bạn thân đang nhờ mua 1 em Xoáy Thái , Yêu cầu :
-Chó đực tầm 2 3 tháng
-Sức khỏe ngon lành
-Đã tiêm thì càng tốt(có sổ)
-Màu Ghi(blue)
Bác nào bán cho em xin ít HÌNH ẢNH và Giá vào inbox .......
Để lại số dt sẽ alo ngay
Cám ơn các bác xem bài
P/S:Bác nào thực sự muốn bán cho em xin giá để trôi ngay vì đang muốn mua-tránh việc như con chó ko giấy tờ mà hét 12 15 củ thì ko mua được........
Thanks & Best Regards!!!

thanhloc

Member
P/S:Bác nào thực sự muốn bán cho em xin giá để trôi ngay vì đang muốn mua-tránh việc như con chó ko giấy tờ mà hét 12 15 củ thì ko mua được........
như thế này mà kg quan trong là sao nhỉ

như thế này mà kg quan trong là sao nhỉ
Nếu bác thanhloc muốn soi thì mình hỏi bác.con chó ko giấy tờ 15 triệu bác mua ko.đờn giản thế thôi
Còn việc muốn có giá trôi ngay là để dành cho ai yhật sự muốn bán...đỡ mất thời gian
Tôi đã đến nhà người bán chó.gọi điện thì bảo ok lắm,giá cũng hét cao lắm...tôi cũng ok...mỗi tội đến nhà xem thì con chó nhìn như con khỉ....
Bác thấy thế nào bác lộc

thanhloc

Member
nếu thế thì đừng sử dụng câu sau
Em đâu mua ít tiền bác ơi....cứ ngon lành là được ạ......
Vấn đè ko phải là tiền ạ

nếu thế thì đừng sử dụng câu sau
Em đâu mua ít tiền bác ơi....cứ ngon lành là được ạ......
Vấn đè ko phải là tiền ạ
Kèm theo các ông hay để ý nặng vấn đề chữ tiền thifphair...cứ loi cái đoạn chữ tiền ra làm gì nhỉ
Ông đọc lại xem....bài của Cường Cháo viết chó có giấy,tôi đâu có nói là đắt hay rẻ....mà chỉ hỏi damson82 là nếu hỏi được thì hỏi hộ tôi 1 con.tôi cũng xác định nhẹ nhẹ cũng tầm 20t cho dễ....ông có thấy tôi chê đắt hay mặc cả ko.
Còn với cái loại ko đáng như thế hoacwj trông như con chó cỏ mà hét 15 triệu thì nghe có ngứa ko
Như thế có,nghĩa vấn đề ko phải là tiền đấy...tiền nhiều khi ko giải quyết được việc đâu
Đừng cái gì cũng đặt chữ tiền lên đầu....cái gì cũng nên tương đối và hợp lí thôi
Như thế đã cắt nghĩa rõ ràng để đỡ phải hiểu theo cách khác chưa vậy

haigadon

Member
Nếu bác thanhloc muốn soi thì mình hỏi bác.con chó ko giấy tờ 15 triệu bác mua ko.đờn giản thế thôi
Còn việc muốn có giá trôi ngay là để dành cho ai yhật sự muốn bán...đỡ mất thời gian
Tôi đã đến nhà người bán chó.gọi điện thì bảo ok lắm,giá cũng hét cao lắm...tôi cũng ok...mỗi tội đến nhà xem thì con chó nhìn như con khỉ....
Bác thấy thế nào bác lộc
ủa mà đến xem chó của ai mà đòi 15triệu chó như nào gọi là con khỉ..con khỉ khác con chó ah..cái màu này hiếm có nhưng gặp người mê họ cũng ko bán làm gì..mà theo như mình biết con xám blue mà có giấy chắc giá cao ah ko phài 20 mà là trên giá đó thì phải

haigadon

Member
Các ông có vẻ hay,thích bắt lỗi người ta
Ý tôi muốn nói là....nếu con chó nó đẹp nó chuẩn,tất nhiên là giá nó cao cũng là hợp lí
Còn con chó mà trông như con khỉ.thì tốt nhất là bán đúng giá chứ đừng khen và thổi giá con khỉ thành giá con chó đẹp....
Kèm theo các ông hay để ý nặng vấn đề chữ tiền thifphair...cứ loi cái đoạn chữ tiền ra làm gì nhỉ
Ông đọc lại xem....bài của Cường Cháo viết chó có giấy,tôi đâu có nói là đắt hay rẻ....mà chỉ hỏi damson82 là nếu hỏi được thì hỏi hộ tôi 1 con.tôi cũng xác định nhẹ nhẹ cũng tầm 20t cho dễ....ông có thấy tôi chê đắt hay mặc cả ko.
Còn với cái loại ko đáng như thế hoacwj trông như con chó cỏ mà hét 15 triệu thì nghe có ngứa ko
Như thế có,nghĩa vấn đề ko phải là tiền đấy...tiền nhiều khi ko giải quyết được việc đâu
Đừng cái gì cũng đặt chữ tiền lên đầu....cái gì cũng nên tương đối và hợp lí thôi
Như thế đã cắt nghĩa rõ ràng để đỡ phải hiểu theo cách khác chưa vậy
nagỳ trước tui cũng mua 1 con xám giá mềm lắm mua ko chỉ chỗ cho nè..nhưng nuôi lớn lên bán lại chăc ko ai dám mua đầu

Chuẩn đấy
Đắt sắt ra miếng....giá tiền cứ tương ứng với giá trị là ngon mà ko phải thắc mắc

haigadon

Member
hình như ở hà nội đang cầm con xám suri của a lộc có giấy mà ta lâu quá ko thấy suri..màu blue
ah tìm ra rồi

Binh_Xoay_Thai

Vietpet sponsor
hình như ở hà nội đang cầm con xám suri của a lộc có giấy mà ta lâu quá ko thấy suri..màu blue
ah tìm ra rồi
Con này damson mua xong để lại cho khang lê giơ đang ở dưới hải phòng và cũng đang chán kg biết còn ở với khang lê nữa kg. nhưng mình nối thật được mỗi mầu thôi