• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hà Nội: Mua cún PQ con.

heomapbk

Mình rất thích nuôi cún khôn, hiện có nhu cầu mua 1 em cún PQ.
Nhưng do tài chính có hạn (luơng có 4tr/tháng).
Nên mình mua cún cái, màu vàng, đen hoặc vện cho rẻ thui, chỉ cần nhìn em ấy khôn là yêu rùi.
Giá tầm 1 đến 2.5 triệu là tối đa thôi nhé. Chó dưới 2 tháng cũng được.

Mình có alo cho bác Thắng Milan nổi tiếng, nhưng mà giá cún 2.5 tháng của bác ấy rẻ nhất là 8tr, mình k đủ tự tin đến xem luôn.

SDT 01674 373 279.

Thank all !

cuonghp84

minh co 2em pq cai',1den 1ven.e den dc gan 2nam roi,e ven dc gan 4thag.b xem anh thi add fb Thinh Pitbul vao roi xem anh ho minh nhe(vi minh k biet dang anh :))nha chat wa nen minh muon ban' e ven.cho rat khon va nge loi,k di vs trog nha,rat thik hop vs yeu cau cua b.b qtam thi alo cho minh sdt 0936789622 nhe

cho

Member
thật sự khuyên bác đừng vội ... mua đắt hay rẻ ko quan trọng ... cái mất lớn nhất là nuôi cái gai trong mắt mới bị đắt hic3:-O

heomapbk

cám ơn bạn. Mình chỉ cần nhìn nó dễ thương, khôn, để trong nhà là dc rồi. Chứ ko cần chuẩn lắm.
HI.

dat_dquoc

Member
khó chọn cún phú quốc dễ thương với giá đó nha, 2 chữ dễ thương nhưng không dễ.

nguyenducminh63

Active Member
Đến trại chó xem để tích lũy kinh nghiệm chứ có phải bạn đến là bắt buộc phải mua đâu. Nhiệt tình thì giá cả có thể thương lượng mà.

heomapbk

Hi, hn minh co xem cun cua ban o 109 xa dan, ma cun con be qua, chua nuoi dc.
Thank ca nha nhe, minh van dang tim nha.

Mình rất thích nuôi cún khôn, hiện có nhu cầu mua 1 em cún PQ.
Nhưng do tài chính có hạn (luơng có 4tr/tháng).
Nên mình mua cún cái, màu vàng, đen hoặc vện cho rẻ thui, chỉ cần nhìn em ấy khôn là yêu rùi.
Giá tầm 1 đến 2.5 triệu là tối đa thôi nhé. Chó dưới 2 tháng cũng được.

Mình có alo cho bác Thắng Milan nổi tiếng, nhưng mà giá cún 2.5 tháng của bác ấy rẻ nhất là 8tr, mình k đủ tự tin đến xem luôn.

SDT 01674 373 279.

Thank all !
Làm gì đến mức rẻ nhất là 8t
8T là bạn phải có yêu cầu như nào rồi
Mình thấy anh Thắng nhượng lại chó cho anh em chơi rất hợp lí đấy chứ

Ban cu qua nha anh thang xem di gia day minh nghi la ban ma thuc su yeu va thich cho phuquoc thi anh thang se tang ban mot con ko xoay day lua nao nha anh cha co vai con toan day cho may thang chan ret cua anh y ban ra cho ban cu dat van de the nao cung co ng lh voi ban ngay..

heomapbk

Thank ban. Tiec ghe, k biet som, hn len tham trai cua bac ay. Mai lai phai di lam rui. Xa thu do di lai kho khan ghe.

heomapbk

up cho ngay dau tuan mua bao nao.
co ban o Ho Tay ban cun con 2 thang, dep nhung ma 6.5tr/1 cun'.
Khoai qua, hic.