• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hà nội. muốn Mua 3 con gà tre mái

bocau hanoi

Member
Mình muốn mua 3 đến 5 con Gà tre mái các màu. Gà tơ hoặc đang đẻ.Xin cho mình ít hình .cảm ơn các bạn đã đọc tin.

Mình hiện tại có 3 con gà tân châu "mồng chích râu,chân vuông rãnh "
2 con đang vào đẻ và 1 con tơ.1 con gà chuối tuyết
1 con mầu chuối, 1 con mầu điều,1 con mầu xám .1 con mầu trắng "chuối tuyết"
Mình ko biết gửi hình có gì bạn qua nhà xem gà nhé.%-(
THANK

bocau hanoi

Member
mua gà tre mái

Gà của bác đẹp và giá cũng hợp lý nhưng em cần Mái không thôi vì đã có 2 trống rồi > hình 2 em xấu xấu nhà em nè

Tiếp tục đi tìm, anh em nào ở Hà nội có thì gọi cho mình.Cảm ơn>:D<

bocau hanoi

Member
mua gà tre mái

Chuồng đã chỉnh sửa rộng ra để đón gà mới, anh em nào có để bán thì gọi mình nha.Thanks

bocau hanoi

Member
Up............anh em nào ở Hà nội có xin nhượng cho vài con. cảm ơn đã xem tin

bocau hanoi

Member
up.....................

up..........................................................................

Có gà mái tân châu giá chát... 1tr 1 con hihi... máu thì đến xem và múc. ko mua đừng nói lời cay đắng

bocau hanoi

Member
bạn cho mình chút hình nếu có thể,chỉ cần liếc qua cái màu là cân đối được, giá Chát mà Gà đẹp thì vẫn có lý do xuống Tiền mà. thanks bạn

hoangcake

Member
Bác ở đâu vậy? Mình khoái cái màu con này. Hiện tại mình có 1 trống chuối trắng tre Bắc chân lùn, trạng chắc cũng tương đương gà của bác thôi. Mình đang muốn đổi giống cho mới với lại không đam mê cái màu chuối trắng cho lắm. Nếu bác có hứng thú với chuyện đổi giống mình tặng bác 1 mái tre Bắc chân lùn nuôi cho vui. Gà thì đảm bảo khỏe mạnh, không tật lỗi. Bác có hứng thì cho xin email tối về mình gửi ảnh cho xem, hiện tại đang ở cq, không có ảnh để post lên luôn ;;)

bocau hanoi

Member
Cảm ơn bạn quan tâm.Mình muốn kiếm thêm Mái cho các em nó vì nhà 3 trống 2 mái chứ tạm thời không có nhu cầu đổi màu,thay giống,nếu anh em có dư mái thì nhượng lại cho mình.Cảm ơn

otawan

Member
mình có con mái tân châu lông xù bạn mua không mình để lại 400k cho bạn !

otawan

Member
Cuối tháng mình về bắt lên cả 3 con lên, 1 trống 2 mái, có một con mái xù ko biết lai kiểu gì lông nó sơ xác nhất đàn !

bocau hanoi

Member
post hình lên cho anh em ngắm chúng đi bạn.thanks.gà mình đẻ 5 trứng trước đó đã bỏ 3 trứng mà chưa thấy vào ấp không biết giống này có chịu ấp không...mình vẫn đang tiếp tục tìm thêm gà mái.......

dangquanghuy

a ơi gà tre biết ấp đấy nhưg nó đẻ sai lắm phải từ 20 quả trở lên mới ấp cơ, gà nhà e đây này đẻ 30 quả mới ấp e tg nó ko ấp thế là đem trúng vào ăn.kq là k có trứng cho nó ấp =((.Bg e đag k biết mua trứng ở đâu đây này

anhtu2702

minh hien jo dang co 1trong 2 mai?ban thick mua ga mai minh de cho ban 1 mai dang de va con kia cung dang chiu trong dap roi sap de,2 con mai 1 mai bip vang 1maichuoi hong?gia 1tr 1 con ban muon xem ga goi cho mjh so 01672285555