• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hà Nội : MinPin cần được giao lưu toàn quốc ^^!

ipethn

Member
Hiện tại mình rất đam mê về dòng Minpin này nhưng dạo này thấy các top về dòng này hơi ít . Mình mới nuôi được gần 1 năm và rất muốn được giao lưu học hỏi thêm kinh nghiệm của các bạn chơi MinPin trên toàn quốc .để chủ đề ko bị nguội dần mình xin gửi tặng ảnh thằng Đen nhà mình năm nay được 8 tháng tuổi cân nặng 4kg chiều cao 32cm gì đó .

and

and

kết thúc

Mong mọi người ủng hộ và chém nhẹ tay cho cháu nó trưởng thành hơn

khongaibiet

Member
bạn lên chỗ 2 thành viên minpin mới ra mắt đó nhiều minpin lắm cả trăm trang rồi .:-h

ipethn

Member
Pic mới

Rảnh dỗi ngồi up vài cái ảnh thằng Đen nhà mình nên cho các bạn đá gạch chút ^^!

and

+

Rất vui được giao lưu với những ai đam mê và yêu thích dòng cún này >:D<>:D<>:D<>:D<

Mupet

Member
em minpin này đẹp quá,bạn mua ở đâu thế,8 tháng mà thế này thì trưởng thành có khi đạt chuẩn,cho đi show đc đấy bạn ạ

ipethn

Member
Cảm ơn bạn chó nhà mình đẻ đó . Mình cũng chả mong show chỉ mong có thêm nhiều người thấy cái đẹp của minpin mà cùng nuôi cho sân chơi minpin thêm rộng lớn ^^! 8 tháng thì vẫn còn non cứ phải đợi thêm 3 tháng nữa cho hoàn thiện hẳn ..

Ziny Yzma

Member
Em của bạn chưa đến tuổi trưởng thành mà đã ra dáng và vạm vỡ lắm rồi đấy.Dáng đẹp, mặt sáng sủa và số đo cũng khá chuẩn.Chúc mừng.

ipethn

Member
Xin chân thành cảm ơn các bạn đã có lời khen em Đen nhà mình .. chế độ ăn uống thoải mái ko ép cân tí nào .. được cái cháu ý được thả ko nhốt và ko xích nên có thể vậy. Mong mọi người tiếp tục hâm nóng thêm đam mê minpin cùng mình . Hứa 3 tháng nữa Đen sẽ vạm vỡ và handsome hơn bây giờ ... Mạng mình bị khóa FB rồi nhé tuannonstop

phecho

Member
Em chó nhà bạn cũng đẹp đấy chứ .có khi hôm nào ae mình tổ chức một buổi gặp mặt các bé mới được .

ipethn

Member
Em chó nhà bạn cũng đẹp đấy chứ .có khi hôm nào ae mình tổ chức một buổi gặp mặt các bé mới được .
Tổ chức thì đã nhiều nay muốn gặp người thật sự tâm huyết như bác thôi hê hê ...Chứ bây giờ người chơi chỉ mới dừng ở mức độ thích chứ chưa đạt đến cái ngưỡng đam mê có thể do nhiều cái chi phối đến đam mê .. Bác rảnh cứ alo hoặc ko tệ xá em xin đón tiếp chén trà đá với điếu thuốc lá >:D<>:D<>:D<

ipethn

Member
Chuẩn đấy em ơi ;) tình hình cắt tai em Rôn ra sao thông báo em nhé ..

yêu cầu anh Huy đưa hình mấy cún lên cho AE chiêm ngưỡng,không chơi trò ỉm hàng đâu nhé........hehehehe:-w

ipethn

Member
Hot Hot

Hê hê anh có ỉm đâu đang chờ ngày các cháu nó mở mắt rồi post luôn 1 thể mà em .. tình hình lucky sao rồi .. mà sao anh hồi hộp hơn cả em là sao nhỉ :-w .. tiện anh post ảnh thằng đen mới nhất dạo này trông hoành tá tràng lắm .. chắc nó có duyên với anh nên ko ra đi được thôi để lại làm giống ^^!

+

+

+

+

+
Tấm này dành tặng riêng LuuHaiDang nhé .. ko cậu lại kêu anh ỉm hàng

Vài tấm ảnh hâm nóng đam mê minpin cho a em vui vẻ . Gửi lời chào thân ái đoàn kết đến với mọi người hê hê .. Xin cảm ơn đã dành thời gian xem ảnh :D

con đưc nhà anh dạo này đẹp thế........chó con thì có họ với sumo rồi anh ơi.....bụ sữa quá nhìn thích thật................;;)

nino

Member
anh ơi..cún nhà e mới có gần 3 tháng mà nặng 1.4kg thì có được không ak...e sợ béo quá..nhưng e thấy nó vẫn bthuong...không béo mà thịt rất chắc,rắn

ipethn

Member
Re : LuuHaiDang Hê hê chú cứ yên tâm 2 tháng nữa nhìn biết liền ý mà sumo hay susu mà ngon zai là đc à ^^!
Re : nino : 3 tháng mà 1.4kg anh thấy cũng bt mà .. mà thường chó giai đoạn đó vẫn còn bụ em ah . cái quan trọng em định nuôi cún thế nào mà sợ béo ;)

nino

Member
tại em thấy cún mấy bác toàn cẳng gà tai giấy.1 tuổi mà toàn 2kg...sợ quá:))

ipethn

Member
Re : nino em nói sao chứ cún nhà anh đâu có 2kg .. Đen trên ảnh nhà anh giờ 4kg có nhỉnh đó ... Mỗi người 1 cách nhìn miễn sao nó hài hòa em ah .. Chúc em và cún khỏe mạnh :-h