• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hà Nội- Long Biên- Em đã được CNG

Tep1979

Member
Em ở Long Biên, tên Tep, giới tính đực, màu vện, đã đến tuổi lấy vợ.
Thành tích như sau:
1. Đã được công nhận giống, số chip: 9000 1200 103 3434( em tạm gọi 4 số cuối là tài tử tài tử)
2. Đạt giải 4 dogshow mở rộng giống đực lứa tuổi > 16 tháng.
3. Đạt giải 4 dogshow cấp VKA giống đực lứa tuổi > 16 tháng.
ACE có ý định gửi gắm 1 nửa thì alo theo số hotline ở dưới chữ ký nhé!

Tep là người thích uống nước, nên lúc nào cũng mang cái này ở lưng, ACE xem có đúng không nhé!

Chúc mọi người luôn vui!

Ha_SDS

Nhìn em nó đẹp trai thế này , chắc sắp tới ông em lại bận pha trà tiếp khách rồi

Tep1979

Member
Nhìn em nó đẹp trai thế này , chắc sắp tới ông em lại bận pha trà tiếp khách rồi
Anh ah, em thích nhất là được pha trà mời ACE có cùng sở thích anh ah. Em rất vui vì được biết 1 người anh như anh!

tun_aca

Vietpet sponsor
Nếu show bác Khiêm chấm là có, vì hôm bữa show Phú Quốc tháng 8 tại sài gòn em thấy bác Khiêm chấm con Đực của anh Phú HV hạng 4, bữa đó bác chỉ vào con của anh Phú và nói em còn nhớ rất rõ : Hạng Tư, em lại đó đứng đi. Không Có Bảng nhưng em cứ đứng gần Bảng Hạng 3 đi em. hihihihih

Chúc mừng Ông em, nay đã có Hàng để giao lưu rồi nhé .........

Gửi Kiên : ở Show , GK ( Bác Khiêm ) có chấm xếp hạng 4 đấy nhé

Tep1979

Member

Anh ah, em rất cảm kích trước sự chia sẻ của anh đối với những người cần sự chia sẻ. Bắt đầu từ bây giờ: 23h06' ngày 30/10/2013, nếu có hoạt động từ thiện nào, anh nhắc em theo số điện thoại này nhé: 0979365569, em sẽ không bao giờ từ chối anh ah. Em sẽ giúp theo khả năng của em anh nhé!

can_508381

Member

Cám ơn a Phúc, a Thắng
Tại trước h bao nhiêu show e mới nghe có giải 4 nên thắc mắc, hihi
Mà biết Bác Khiêm chấm có giải 4, vậy mà BTC kô có cái bảng số 4 để chủ chó chụp hình, cái này là lỗi của BTC đấy nhé a Thắng, hihi
Có giải, có lun cái bảng mà quên chụp hình, kô nhớ tên show còn bị vặn vẹo đủ đường kìa, hihi
Thân!

dan_cpt

Member
Bước đầu chơi chó Phú Quốc như vậy là rất thuận lợi, hãy tự tin lên. Chúc mừng cháu.

Cám ơn a Phúc, a Thắng
Tại trước h bao nhiêu show e mới nghe có giải 4 nên thắc mắc, hihi
Mà biết Bác Khiêm chấm có giải 4, vậy mà BTC kô có cái bảng số 4 để chủ chó chụp hình, cái này là lỗi của BTC đấy nhé a Thắng, hihi
Có giải, có lun cái bảng mà quên chụp hình, kô nhớ tên show còn bị vặn vẹo đủ đường kìa, hihi
Thân!
có hình ảnh mà em, Minh63 đang chuẩn bị đăng hình lên đấy, còn vụ cái bảng thì theo thông thường chỉ có 1,2,3 còn vụ hạng 4 thì tùy vào GK, nên BTC chỉ chuẩn bị những bảng thông thường thôi

VONGLU35

Member
Em ở Long Biên, tên Tep, giới tính đực, màu vện, đã đến tuổi lấy vợ.
Thành tích như sau:
1. Đã được công nhận giống, số chip: 9000 1200 103 3434( em tạm gọi 4 số cuối là tài tử tài tử)
2. Đạt giải 4 dogshow mở rộng giống đực lứa tuổi > 16 tháng.
3. Đạt giải 4 dogshow cấp VKA giống đực lứa tuổi > 16 tháng.
ACE có ý định gửi gắm 1 nửa thì alo theo số hotline ở dưới chữ ký nhé!

Tep là người thích uống nước, nên lúc nào cũng mang cái này ở lưng, ACE xem có đúng không nhé!

Chúc mọi người luôn vui!
Em Tep đang ở trong Nam thì phải!?!?!?
Chó Phú Quốc vện đực | Tp Hồ Chí Minh | Chợ Tốt Việt Nam | chotot.vn