• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hà Nội : gia đình Malinois nhà mình chia sẻ cùng mọi người.

tummyken

Để hưởng ứng dòng Malinois nói chung và dòng chăn cừu nói riêng , mình chia sẻ mấy em malinois của mình . Càng nhìn các em càng yêu. Mong anh em chia sẻ góp ý để mình và mọi người có thêm kinh nghiệm nhé.

EM 1 : Zoy - cái - 7 tháng. Siêu mẫu nhà em :x

EM 2 : cái 9 tháng. Em có vẻ không thích chụp ảnh 8->

Em 3 : Rex - đực - hơn 3 tháng . Thằng này nghịch như quỷ , em ý màu đỏ , nhìn yêu lắm.

Em 4 : Mic - đực - hơn 7 tháng . hàng đại tướng đại tá, nhìn biết là hàng họ thế nào rùi.

Cuối cùng là chuồng trại của các em.

Cuối cùng cám ơn anh Kỳ Kèo Gỗ ... hé hé .

cuongvc

Member
cho cua ban dep qua nhin ban nuoi chuong trai ma thich ban a. minh cung dang gay dung mot dan malinois nhung van dang nam trong bung co,minh moi lay giong duoc gan 20 ngay.ca cho me va cho bo deu dep,than kinh tot.khong biet sau nay the nao nua minh chi mong 45 ngay nua me tron con vuong thoi.mong khong co gi say ra voi.em hachi nha minh