• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

hà nội ! cho một chú mèo con thuần việt đen xì

Mun hết đau mắt rồi. ị ra phân rất ngon. rất nghịch. ngoan. mỗi tội bị tật ở đuôi nên chẳng ai thich. Buồn thui

futurai9x

Member
Mun hết đau mắt rồi. ị ra phân rất ngon. rất nghịch. ngoan. mỗi tội bị tật ở đuôi nên chẳng ai thich. Buồn thui
:)):)):)) Ngon cỡ nào.Nghe chị Kim tả thế mà thấy ực ực ực:nailbitting::nailbitting::nailbitting:

meohoang

mèo có chủ chưa chị.Nhà e có chim, nhím..v..v..rồi.Cưu mang thêm 1 e mèo nữa vậy :).

mèo có chủ chưa chị.Nhà e có chim, nhím..v..v..rồi.Cưu mang thêm 1 e mèo nữa vậy :).
mèo nhà chị tật ở đuôi. cái đuôi của nó như cái lò xo ý. nó đen thui ,nó mà ngồii ở trong tối chắc chẳng nhìn thấy cái gì mất. Nhìn nó Xấu lắm. cả nhà chị biểu chị là: con mèo xấu quá bắt về làm gì cho nó rác nhà hic hic hic hic tội nghiệp nó. em mà không ngại nó xấu xí bẩn thỉu thì mang về nuôi cho nó béo tròn. Còn thích mèo tây mèo đẹp mắt ngây thơ thì con mèo này không đủ tiêu chuẩn đâu em ah. sắp tới chị phải bắt một đàn mèo từ Hải Phòng lên vì con mèo Nga ngày trước chj gửi ở hải phòng cho bác chị nuôi giờ bác chị xây nhà nên bắt chị mang lên hic hic hic hic Bác chị cho luôn câu: đeo chuông thì phải tháo chuông tội lỗi quá. thê nên nếu em nuôi được thì gọi cho chị nhé. dt thì tìm ở trên các bài viết trên. chúc em và đàn pet nhà em ăn no chóng lớn và béo tròn

meohoang

e chỉ cần mèo bắt được chuột là đẹp rồi :).Mai e qua bắt nhá chị ,chiều nay love đến chơi mà thấy có thêm em mèo chắc e thành bơ vơ giống e ấy mất :(.Sống độc thân nên nuôi nhiều pet cho vui :D.Bao h vợ không cho nuôi thì mới sợ :))

meohoang

chiều nay gọi cho chị kim mà không thấy chị nhấc máy,e nhắn tin rồi nhưng chưa thấy trả lời.đợi tin trên diễn đàn vậy.chị cho e địa chỉ và thời gian để e qua đón bé nhé

futurai9x

Member
Địa chỉ nhà chị Kim là : đi vào ngõ 689 Đường Láng đi thẳng ko đi thẳng được nữa thì rẽ trái rồi lại đâm thẳng kịch đường rẻ phải rồi thì cứ rẽ trái + rẽ phải vài chục lần là tới nơi :D