• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hà Nội - cho mèo con

maihuongt91

Member
em đăng kí bé thứ 2 trước mà
chán quá :((
huhu..bạn ơi sr nhé...vì lúc mình vào VP thì vào đọc tin nhắn đầu tiên nên 2 bé thứ 2 và thứ 3 có người xin nên mình ok luôn

bé út thì bạn nào đặt mèo không lấy nữa mọi người nhé

ShuuSui

Member
bạn ơi, cho mình em út bạn nhé ^^ mình đang tìm pé mèo lông vằn như mấy em của bạn

krisbin

bác ơi em cầu xin bác bác cho em bé út được không em cắn rơm cắn cỏ lạy bác mà huhuhuhu

maihuongt91

Member
bạn ơi, cho mình em út bạn nhé ^^ mình đang tìm pé mèo lông vằn như mấy em của bạn
mình cũng đọc qua topic xin mèo hồi nào đó của bạn..bạn muốn xin mèo đực nhỉ...em út nhà mình là e cái đó bạn nhé

lechan

Member
@maihuongt91: đang đếm ngược ngày qua nhà em nhận mèo, hôm nay mưa quá chị lại có việc nên không qua thăm các bé :<
chị tên lechan a :D

maihuongt91

Member
@maihuongt91: đang đếm ngược ngày qua nhà em nhận mèo, hôm nay mưa quá chị lại có việc nên không qua thăm các bé :<
chị tên lechan a :D
hihi....hôm nào nắng ráo rồi qua chơi chị ak...chị thik thì cứ đặt tên cho nó trước đi...để em dễ gọi..(Em gọi tạm là Lolita nhé)...Lolita lười ăn lắm chị ak vậy mà chả hiểu sao vẫn là béo. hay là lông nó xù lên nên như vậy. Hôm nay lên cho Nui ăn, đúng lúc nó đang cho con bú, nó chạy ra ngay lôi kéo cả đàn con, trừ Lo...nhìn mặt con bé đần thối ra mà khổ thân

[alex]

Member
nhiều người xin như vậy đến lượt mình không nhỉ:(.cũng đang muốn xin 1 nhóc về nuôi.
Không yêu mèo thì chẳng tới lượt đâu em, lo chăm cho tốt con mèo hiện có để nó không cào đi đã, chưa gì đã đi xin xỏ. Hài !

maihuongt91

Member
[alex];460445 nói:
Không yêu mèo thì chẳng tới lượt đâu em, lo chăm cho tốt con mèo hiện có để nó không cào đi đã, chưa gì đã đi xin xỏ. Hài !
ố...thế bạn này là sao a....nuôi mèo không tốt mà cứ muốn đi xin sao????

ShuuSui

Member
Mình bàn với ox rùi, cuối cùng thì mèo cái mèo đực cũng được, vì mình nhận lo cho mèo đẻ nên ox đồng ý cái rụp ^^!
Bạn còn mèo út đó không bạn? Vì mình muốn tìm mèo vằn (vằn mướp đen or vằn vàng) hoặc mèo mun đen kịt (ox khoái đen thui thôi à). Cái topic của mình sao mình tìm mãi chả bít nó trôi đi đâu ý??? mún zô coi ai trả lời không mà chả bít nó nằm ở đâu bạn à.

maianh

Member
Mấy hôm mưa mình cũng chưa qua được. Đang chờ đến ngày được đón em về. Chắc Tôm nhà mình sẽ vui lắm đây :X

X

xuka3691

Guest
@chị alex bình tĩnh, đừng bức xúc quá nhé.
@ chủ top: muốn tìm hiểu rõ hơn về 1 thành viên, thì bạn tìm lại những bài mà thành viên ấy đã post, rồi xem các thành viên khác phản ứng gì về lời nói của thành viên ấy (thường là trong cùng 1 top), ít ra cũng có thêm chút nhận xét ban đầu bạn ạ.

maihuongt91

Member
Mấy hôm mưa mình cũng chưa qua được. Đang chờ đến ngày được đón em về. Chắc Tôm nhà mình sẽ vui lắm đây :X
tôm nhà bạn là con trai ak..bây h được mấy tuổi r vậy...con mèo để dành ho bạn dạo này ăn khỏe...nó với con út sinh ra vào giờ ăn hay sao mà cứ chỗ nào có thức ăn là hok thể thiếu chúng nó

Lollyluvcat

Trời ơi pé màu trắng xynh wa'......mình muốn xin một bé mèo màu trắng không biết bạn có không nhỉ

[T]rang.[O].[P]

Bạn ơi. Nếu còn em nào thì cho mình xin với nhé. Thank bạn nhìu. Mình iu cún với miu lắm rất muốn có thêm 1 em miu để chiều chuộng em ý :(