• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

hà nội cho em rott 6 tháng

akon

tình hinh e nó bị ốm+ho bác nào rảnh rỗi giúp e chăm e nó giùm em:((

Micheal hả ..............................................................................................................

anhdungjsc2011

chào anh.Anh ơi cho em hỏi tình trạng của em ấy thế nào rồi a?Nếu bác không có điều kiện chăm sóc em ấy nữa,bác để cho em chăm sóc nhé.E chào bác ạ.mong tin bác

truongan898

Member
Bác ơi tình hình em nó thế nào rồi? nếu có thể bác để lại cho em chăm sóc em nó nhé, bác PM inbox cho em xin sdt nhé em sẽ liên lạc lại với bác

1 Quả bom thôi các bác ạ, Cho chó ta, lai còn có thể, cho Rott mà có cho cũng ko có sdt, địa chỉ liên lạc. 1 nick mới toe... Đếch có tí niềm tin nào hihi... lại quăng bom cho vui thôi

akon

1 Quả bom thôi các bác ạ, Cho chó ta, lai còn có thể, cho Rott mà có cho cũng ko có sdt, địa chỉ liên lạc. 1 nick mới toe... Đếch có tí niềm tin nào hihi... lại quăng bom cho vui thôi
bấc này chỉ đuợc cái tinh e tung thử quả bom mù thôi

aladin255

Member
bấc này chỉ đuợc cái tinh e tung thử quả bom mù thôi
Bạn đánh bom như vậy là tương đối thành công rồi đấy, mấy người dính bom rồi. Cứ đã này có khi nổ tung cả diễn đàn ấy chứ

Tý dính Boom :)) phải hỏi lại ngay là Micheal hả
E này tên Micheal nhà a mình ( Hiệp Đường LÁng)
bác nào lại đem ảnh nó đi quăng boom thế này=))

chopper02

Member
haha mấy ông ham chó lao vào dính BOOM rồi. hehe cho em nói thật nhé " THAM THÌ THÂM"
các bác cứ tưởng thàng nào khùng mà lại đem nguyên cả 1 em ROTTWEILER ra cho haha=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))