• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hà Nội - Chó Vện - nhận phối giống :)

Bin_Zin

Member
bố xl con vì đợt vừa rồi bận quá để con bị đói cứt không có gì bỏ vào mồm đây bố cho con ăn ngay đây con đừng vội
Dis con mẹ mày á. Mày ăn không ngồi rồi quá, hết việc làm nên đi chửi phải không? Nếu mày *** có việc gì làm thì mày dắt mẹ mày đi ra ngoài đường với mày, xong 2 mẹ con tụi mày lột đồ nhau ra mà đụ nhau giữa đường cho đỡ nhàn rỗi. Ngày xưa tao *** có việc gì làm nên tao phải hay đi wa nhà mẹ mày để rủ bả làm trò đó kiếm tiền sống qua ngày đấy. Về hỏi nhà hỏi mẹ mày xem có phải như thế không nhá. <:p

Bin_Zin

Member
Này này , *** biết chửi thì bố chửi cho mà nghe

Loe toe bố lại đập cho vỡ mặt Mồm thì như cái củ cặc lại thích lăn tăn
Mặt thì nhăn nhăn như lồn bà già 78
Cặc có chà giấy nhám cho nhẵn thì đừng có lớn tiếng
Không bố lại xẻ ra thành từng miếng mà bôi kinh chó vào cho rát
Chưa kể đầu thì như cái bát đựng phân
Tay chân lại *** được cân bằng Ngón tay suốt ngày móc lồn chó nên cùi là phải
Miệng sứt *** ăn được gì lại suốt ngày lải nhải ra phân...
Chửi thế thôi cho mày sợ, chứ không bố lại banh mồm mày ra mà ỉa vào như máy bay thả bom B52 thì có mà chết cả lò mẹ nhà mày. CÚT

Bin_Zin

Member
Địt con mẹ, *** cả lò cả họ cả xóm nhà chúng mài ra chứ ngồi đấy làm chi mà rách việc.Bố đã *** thích nói đến thì thôi, chúng mày lại còn chu cái mỏ như cái mỏ lồn vào làm gì, thích thì phắn mẹ chúng mày hết đi, không bố lại xua con chó cái nhà bố ra cho chúng mày bú lồn thì có mà ngộ độc thực phẩm cả lũ, cả nút đấy nhá..hãm vcl

nhànông

Member
up phụ là nghĩa cử đẹp, và đáng trân trọng.

anh em chơi chuyên nghiệp...hay người đi trước..hãy cùng nhau chung tay up phụ những người mới. bằng những lời góp ý nhẹ nhàn, tạo niềm hưng phấn...điều này cũng có nghĩa rằng, bạn đã và đang bảo tồn chó phú quốc.và cũng là bảo tồn niềm đam mê của chính mình./.

nhànông.

kính

nhànông

Member
chào các bác.
thôi các bác bỏ qua...................mình là đàn ông đừng nên nói đi, nói lại một vấn đề !

nhànông

6789

Member
bố xl con vì đợt vừa rồi bận quá để con bị đói cứt không có gì bỏ vào mồm đây bố cho con ăn ngay đây con đừng vội
Dis con mẹ mày á. Mày ăn không ngồi rồi quá, hết việc làm nên đi chửi phải không? Nếu mày *** có việc gì làm thì mày dắt mẹ mày đi ra ngoài đường với mày, xong 2 mẹ con tụi mày lột đồ nhau ra mà đụ nhau giữa đường cho đỡ nhàn rỗi. Ngày xưa tao *** có việc gì làm nên tao phải hay đi wa nhà mẹ mày để rủ bả làm trò đó kiếm tiền sống qua ngày đấy. Về hỏi nhà hỏi mẹ mày xem có phải như thế không nhá. <:p
A thằng chó gẻ mạt hạng đã quay lại dọn cứt cho ông mày rồi đới à?:)::):) mày bận liếm lồn cho con đĩ mẹ mày hở con chó? Kekekeke. Hay mày bận giữ chân dạng lồn con đĩ mẹ mày ra cho chó nó đỵt? /):):):):) nhục lắm con chó Dũng à.

nhànông

Member
chào bác 9876..........
như nhànông đã nói...vậy mà bác vẫn còn nóng sao ? bác nhịn đi cho nó lành bác ạ.theo mình nghĩ, lẽ ra bác nên đi nghĩ sớm cho khỏe, để mai có sức đi kiếm luá nữa chứ.đúng không nào.? bác thôi đừng viết nữa nhé.vì các bác càng viết................ càng vạch áo cho người ta xem lưng.!

tặng các bác...đổi không khí nhé.

chúc bác ngủ ngon!

nhànông.

dat_dquoc

Member
mod close topic này đi, vì nóng quá......ảnh hưởng đến nhiều người. đặc biệt là các em vị thành niên và......

Bin_Zin

Member
chào các bác.
thôi các bác bỏ qua...................mình là đàn ông đừng nên nói đi, nói lại một vấn đề !

nhànông

mình có muốn nói đi nói lại đâu mà bạn thấy nó nhảy vào phá bài mình đấy chứ dù j cũng thank bác góp ý

mình không biết thuần chủng hay không nhưng chó bạn đẹp đấy nếu con cái nhà mình salo mình sẽ alo bạn ^^

Bin_Zin

Member
upupupupupupupupupupupupupupupupupupupupupup .... cho ngày mới nào ^^
chúc mọi người 1 ngày mới tốt lành nhé keke<:p

Bin_Zin

Member
HPNY !!!!
chúc mợi người năm mới vui vẻ hạnh phúc tràn đầy niềm vui và thành công trong cuộc sống nhé