• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

[Hà Nội] Cần tặng mèo. Gấp!

SuKiy0

mình ko xin mèo nhưng vào top này thấy mọi người vào xin hoài có thấy chủ top lên tiếng đâu, kiểu này cho mọi người ăn quả bở rồi x-(

Mèo vẫn còn ạ. Vì có nhiều bạn xí quá nên mình ko dám hứa với bạn nào hết cả. Còn mấy em nữa chưa đc cứng cáp nên mình chưa dám cho đi ở, vẫn để nó ở nhà cho Euro nuôi ạ.

bily3003

bạn ơi, cho mình nhận nuôi 1 bé dc ko ? màu vàng or trắng dc ko? đêm nên mình ko nhắn tin, có gì bạn có thể LH qua yahoo của mình nhé Loves_in_my_heart_303 or sdt là 01685550546

Vu Tu Van

Cuối cùng cũng tìm được 1 em mèo về nuôi, vừa đt cho Su, hẹn ngày đến xin mèo rùi. Cám ơn Su nhé. Chúc 1 ngày tốt lành!
Ly,

bo.bo

Member
Bạn ơi ! Hãy để các cháu cứng cáp thì hãy tìm nhà mới cho cháu chứ ! Mong cho các cháu về được nhà mới yêu thương các con thực lòng

Vu Tu Van

Trưa nay vừa đón 1 nhóc về nhà mình rồi. Nhóc nhiều giận quá trời hihi! Một làn nữa cám ơn Sukiyo nhé! Chúc các bé còn lại sớm gặp được chủ tốt :-h

k0o1luv

Bạn ơi còn e nào không vậy, Mình muốn xin 1 chú cho Bác hàng xóm :-ss, hôm trước bác ý bị bắt mất 1 em, Bây h mình muốn xin bạn 1 con để tặng cho Bác.