• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hà Nội-Cần cho rất gấp 2 mèo con.

qwertyh

Mèo nhà mình đẻ ra 4 mèo con, h đã 2 con mình mang sang nhà bà, còn 2 em. . Bố mẹ mình thì rất ko muốn nuôi nhiều mèo nên đã bảo là hết chủ nhật này (mai) mà ko mang cho đc là sẽ mang bán. Mình ko muốn mang bán, biết diễn đàn có rất nh` ng` thực sự yêu mèo nên mình đã lên đây post bài.

Các bạn ai muốn nhận nuôi mèo ở HN (khu thanh xuân) thì liên lạc qua số điện thoại: . Càng sớm càng tốt nhé. cảm ơn mọi người rất nhiều :D

Chỉnh sửa cuối:

sis_luli

Member
Tận Thanh Xuân cơ àk
tình hình là hơi bị xa đấy, bạn xem tnào trì hoãn mấy hôm tớ đón cả 2 bé luôn :D

Thuy loan

bán thì tội nghiệp lắm, bạn cố gắng kéo thêm vài ngày nữa để tìm nhà cho mấy bé
up... Mong 2 bé mau có nhà nào

qwertyh

Tận Thanh Xuân cơ àk
tình hình là hơi bị xa đấy, bạn xem tnào trì hoãn mấy hôm tớ đón cả 2 bé luôn :D
Có một bạn nhận xem mèo rồi :D
Để mình xem bạn ấy lấy 1 em hay cả 2. Nếu bạn ấy lấy 1 em thì mình sẽ nt cho bạn xem em kia nhé
Bạn cứ gửi số đt cho mình rồi mình liên lạc lại cho
Thank bạn nhé

sis_luli

Member
SĐT của tớ này : 01659722212
Có gì nếu còn em nào thì t3 tớ đón e về (hôm đấy tớ fải đi sang tận Cầu Giấy đón e iêu của tớ nữa)
thế này mấy đứa tha hồ quậy :x
Hành trình gian nan :((

up cho các bé về nhà mới nào >"< ước gì nhà mình thật rộng để nuôi được nhiều em >"<

dion90

Member
bao lâu đi tìm mèo bên thanh xuân mà không có, mãi giờ mời thấy 1 bạn bảo tặng mèo bên này :((. thi lại đặt mèo chỗ khác rồi :( .....buồn

qwertyh

Nhà mình bây h còn 1 em mào cái nhé. Các bạn ủng hộ mình với, bố mẹ mình kêu quá :(

sis_luli

Member
mai tớ đi đón e meo nhà tớ bên Cầu Giấy rồi, lại qua TX nữa thì xa lắm :((
Làm tnào đây :(

zury412

Member
oa, hóa ra bạn là người mà chiều nay tớ đến nhận mèo đây à ;)) tớ đặt tên nó là kuti :)) ăn tham thế, lại ngủ rõ (nhìu) nhiều nữa :))

sis_luli

Member
:D tớ nhận nuôi e mất rồi,
tình hình là mai mùng 1, các cụ cứ cằn nhằn về vụ kiêng kị :(
nhưng ks, thuyết fục mãi, hú hồn

qwertyh

oa, hóa ra bạn là người mà chiều nay tớ đến nhận mèo đây à ;)) tớ đặt tên nó là kuti :)) ăn tham thế, lại ngủ rõ (nhìu) nhiều nữa :))
Nó về có kêu nhiều ko bạn :D con đấy biết nịnh người lắm đấy, nó toàn lên ngủ cùng mình thôi

@ sis_luli: cảm ơn bạn nhiều nhé. Bao h nhà mình có thêm mèo thì mình sẽ cho bạn 1 em :D

zury412

Member
ừ nó nịnh người kinh khủng ý :)) không có ai chơi cùng là lại kêu váng đầu luôn, tớ đătl lại tên cho nó rồi, tên là Mỡ :))

sis_luli

Member
á à
cái tên bên trên tranh mèo của ta đó fải ko
liệu mà nuôi e ý béo tốt mỡ màng vào nhé, k ta đến đòi đấy :))
P/s : đặt là Mỡ mà k thấy béo như cục mỡ thì tớ đề nghị bạn chủ đòi ngay :)):))

meokhoang

Alo, bạn ở chỗ nào Thanh Xuân vậy, mình đang cần nuôi mèo vì mình có sở thích nuôi mèo từ nhỏ, mình yêu mèo lắm, bạn cho mình địa chỉ để mình đến, bạn cứ yên tâm về khoản nuôi mèo, bạn biết mình toàn bị mẹ mắng vì tội thơm mèo nên bạn đừng lo gì cả, hãy để mình chăm sóc và cưng yêu các bé hết lòng nhé . Mình rất vui nếu được bạn đồng ý.

sis_luli

Member
ừ nó nịnh người kinh khủng ý :)) không có ai chơi cùng là lại kêu váng đầu luôn, tớ đătl lại tên cho nó rồi, tên là Mỡ :))
Đề nghị bạn chủ : nếu đồng chí này k nuôi em đc béo tốt "mỡ màng" thì tuyên bố tịch thu mèo ngay :))

Đề nghị bạn chủ : nếu đồng chí này k nuôi em đc béo tốt "mỡ màng" thì tuyên bố tịch thu mèo ngay :))
đọc mấy comment của bạn này có vẻ rất cay cú vì bị hớt tay trên nè buồn cười quá=))