• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

hà nội cần chia sẻ kinh nghiệm và giao lưu phốc sóc

linhmaika81

Member
[/IMG]Hiệnn tạii mình đang nuôi 2 bé phốc sóc ki và pột.Mình rất yêu thương 2 em nhưng có lẽ chỉ chơi đùa với mình thôi chưa đủ.các bé cũng cần có bạn để chơi đuầ.maọ muội tao toppic này mong các bạn naò có fox sóc tại hà nội.nếu có thời gian rảnh có thể gặp mặt cho các bé giao lưu vớii nhau.mình cũng muốn có thêm các kinh nghiệm để có thể nuôi các em cho tốt.vì là mem mới nên mình cũng không rõ các lich off cuẩ giông chó nhỏ để có thể giao lưu và học hii.cám ơn mọii ngườii trước thật nhiều.đây là em ki
n
còn đây là em pột nhà mình

linhmaika81

Member
[/IMG]Hiệnn tạii mình đang nuôi 2 bé phốc sóc ki và pột.Mình rất yêu thương 2 em nhưng có lẽ chỉ chơi đùa với mình thôi chưa đủ.các bé cũng cần có bạn để chơi đuầ.maọ muội tao toppic này mong các bạn naò có fox sóc tại hà nội.nếu có thời gian rảnh có thể gặp mặt cho các bé giao lưu vớii nhau.mình cũng muốn có thêm các kinh nghiệm để có thể nuôi các em cho tốt.vì là mem mới nên mình cũng không rõ các lich off cuẩ giông chó nhỏ để có thể giao lưu và học hii.cám ơn mọii ngườii trước thật nhiều.
n
còn đây là em pột nhà mình
[/QUOTE
đây là em ki

linhmaika81

Member
em thay tren dien dan co rat nhieu cau lac bo danh cho cac nhom cho khac nhau.sao em khong thay co cau lac bo danh cho fox soc a?em xin loi vi bai khong co dau.vi em khong the viet duoc dau nhu binh thuong?

th0c0n_1102

Member
xinh quá. bạn ơi em cún đầu tiên mua ở đâu vậy bạn là đực hay cái vậy bạn ?

linhmaika81

Member
be pot nha minh anh dau tien la cai ban a.be duoc 4,5 thang roi.minh duoc ban tang.nhung hoi thi mua o hong mai.luc dau tien ve om lam.cham lo di bac si mai.co lan tuong em khong qua khoi.nhung gio thi em tot lam.an nhieu va nghich nhu quy.xin loi mod la em van khong the viet co dau du da thu nhieu cach:x

mtuan208

Mua ở Hoàng Mai mà chị chăm em nó như thế này là quá đẹp, mua ở HM đa số về bệnh tật k cứu đc.:((