• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

hà nội có thêm 1 bé samoyed

Bạn ơi! Mình muốn có 1 e samoyed như của bạn nhưng chẳng biết kiếm đâu ra. Bạn có thể mua giúp mình 1 e đc k? Hoặc chỉ chỗ mua cho mình cũng đc. Giúp mình vs nhé!!!.......
cuối tháng 9 mình mang khoảng 10 bé về có cả samoyed và husky bạn ráng chờ nhé.

Bạn ơi! Mình muốn có 1 e samoyed như của bạn nhưng chẳng biết kiếm đâu ra. Bạn có thể mua giúp mình 1 e đc k? Hoặc chỉ chỗ mua cho mình cũng đc. Giúp mình vs nhé!!!....
bạn add nick yahoo của mình đi rồi nói chuyện sau ở đây mod không cho thảo luận về việc mua bán đâu
boydeptrai_cua_aicungdo2004

Bạn ơi! Mình muốn có 1 e samoyed như của bạn nhưng chẳng biết kiếm đâu ra. Bạn có thể mua giúp mình 1 e đc k? Hoặc chỉ chỗ mua cho mình cũng đc. Giúp mình vs nhé!!!....
ban add nick mình rồi nc nhé boydeptrai_cua_aicungdo2004@yahoo.com

hoangtkv

Active Member
hic hic kinh nghiệm thì phải tùy từng giống từng con chứ bạn hỏi thế mình biết nói thế nào:D.cún của mình thì mua ở namninh từ bé,chuyển về thì mình không đi bên hữu nghị nên không biết thế nào đâu.(nghe nói là chó nhỏ thì chỉ cần giấy kiểm dịch là qua được)==>''mới nghe nói chưa thử đâu đấy mang đến bị bắt mình không chịu đâu à nha'' :))
Bạn không đi Hữu Nghị thì đi Tân Thanh rồi nhờ cửu vạn xách qua à? Mình tưởng bạn mang về theo đường chính tắc nên hỏi thôi, hóa ra bạn đang chuẩn bị bước vào nghiệp "lái chó" ke ke. Chúc bạn thành công.

Bạn không đi Hữu Nghị thì đi Tân Thanh rồi nhờ cửu vạn xách qua à? Mình tưởng bạn mang về theo đường chính tắc nên hỏi thôi, hóa ra bạn đang chuẩn bị bước vào nghiệp "lái chó" ke ke. Chúc bạn thành công.
mình chỉ là mang về hộ bạn bè thôi chứ không có ý định trở thành lái chó bạn nhé.bạn hỏi không được rồi quay ra nói cạnh khóe mình là sao

McDonnans

a Tuấn sướng nha !! Được em xink thế !! Em hỏi là anh cho nó ăn gì mà béo thế : Thức ăn riêng hay ăn chung với người !! :"> Nhìn cái mặt con cún kìa !1 Tếu quá :">

a Tuấn sướng nha !! Được em xink thế !! Em hỏi là anh cho nó ăn gì mà béo thế : Thức ăn riêng hay ăn chung với người !! :"> Nhìn cái mặt con cún kìa !1 Tếu quá :">
ủa ai thế nhỉ.trông nó thê thôi mà không béo đâu em ơi.

Lucky174

Member
bạn địa chỉ ở chỗ nào hà nội nhỉ...có gì cho làm thông gia,con của bạn là đực đúng không....cho tớ xin số nhá (chủ topic)

lollipop™

Member
@lucky : ôi cún samoyed xinh thế bạn :D mấy em cún con bé xíu lại trắng muốt nữa, trông như bông tuyết ấy :D

Lucky174

Member
lollipop ơi cho tớ hỏi em nhím của bạn là đực hay cái,tớ có 1 đôi nhưng chết 1 em cái rồi giờ có 1 em đực thôi,nếu em nhím của bạn là cái cho làm thông gia đi ^^.uh đấy là đàn samoyed bé đấy

lollipop™

Member
hihi lucky ơi, avatar của lolli chỉ là avatar trên forum vietpet thôi :) chứ lolli không có nuôi nhím ^^ ( chỉ thích nuôi cún thôi hehe :D ) có gì lucky cứ pm Yahoo cho lolli xem ảnh nhím của lucky nhé :) khi nào tìm chủ cho mấy em samoyed cứ pm lolli :p ( YH : minilop_rabbit )

bạn địa chỉ ở chỗ nào hà nội nhỉ...có gì cho làm thông gia,con của bạn là đực đúng không....cho tớ xin số nhá (chủ topic)
tớ ở vĩnh hưng.he he 2 con đực mà sao thông gia được ???:D.lúc nào rỗi cho chúng nó giao luu nhé.xiao bai nhà tớ vật lắm rồi ý.01677798998

Lucky174

Member
tớ ở vĩnh hưng.he he 2 con đực mà sao thông gia được ???:D.lúc nào rỗi cho chúng nó giao luu nhé.xiao bai nhà tớ vật lắm rồi ý.01677798998
tớ có em cái...nhà nuôi 4 em samoyed,còn 2 em cái nữa hihi

Chúc mừng Xiao Bai đã tìm được vợ nhé mong sớm có một đàn cún samoyd khỏe mạnh=D> .
Nhìn đàn samoyd của bạn Lucky174 thích quá kiểu này lứa sau phải cho Trắng nhà mình lấy chồng đúng giống mới được

Chúc mừng Xiao Bai đã tìm được vợ nhé mong sớm có một đàn cún samoyd khỏe mạnh=D> .
Nhìn đàn samoyd của bạn Lucky174 thích quá kiểu này lứa sau phải cho Trắng nhà mình lấy chồng đúng giống mới được
đây đây nhu cầu tuyển vợ 2 vợ 3 rất cao đây he he he