• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hà nội . Bùi xương trạch - cần chuộc chó bị mất

Amateur_

Member
Xin vào chủ đề là hôm vừa rồi . 25/4/2013 Buổi tối lúc 8h em có cho con phốc đi dạo ở khu nhà văn hóa khương đình.

Do có xe đi nhanh suýt đâm em nó nên em nó sợ chạy 1 mạnh về nhà . e về k kịp và đã bị thanh niên nào đó bê mất .

Nay e xin chuộc lại với giá cao cho ai đang sở hữu em nó .

Em nó là phốc cái . Đã đẻ 1 lứa . cao khoảng 20cm . em chưa chụp ảnh e nó bao h nên k có ảnh .

Ai là người đang giữ nó xin cho e chuộc lại . giá cực cao ạ

SDT em là : 098 635 8889

thangcacom

ủn giúp bác chủ,em cũng bị mất con cho phốc ở trần khát chân ngày 24/5/2013
Mọi người cho mình hỏi, làm thế nào để tìm lại hoặc chuộc lại được chó bị mất bây giờ, em chó fox nhà mình chạy ra ngoài chơi bị lạc mất, đi tìm khắp nơi rồi ko thấy, bị mất ở khu vực Trần khát chân,ngõ 283,Tên nó là CÚn khoảng 2 tuôit mặt hình ngổ ngáo,tính nó ngang bướng,1 dọc sống lưng rụng lông,nó là giống cho lai lên to hơn cho phốc xịn,dưới bụng nhiều vết lấm tấm do rận cắn,, . . Vốn em fox nhà mình rất tinh nhanh và khôn, 1-2 người mà bắt nó ko tài nào bắt đc, nó lẩn như trạch, nhiều khi ngừoi nhà mở cửa ko để ý nó thường lẻn ra ngoài chơi, xong lại về, nhưng lần này mãi ko thấy đâu,e phốc nhà mình hay lang thang ở ngõ 283 ai ở đấy hầu như cũng biết vì nó hay sủa linh tinh

Giờ nhà mình ko biết làm thế nào để tìm và chuộc lại nó đc cả, Ra Hồng mai cho số đt nhờ người ta tìm nhưng vẫn chưa thấy(lần trc mất ra hồng mai thấy ngay) . Vì nghĩ là ai bắt con chó nhà mình về nuôi (con đấy hơi khó nuôi vì ko phải chủ nó lên nó ko ăn dễ chết,đã thử đem nuôi hộ 1 lần lại mang về)nên mình post bài lên muare, hi vọng ai biết tin tực nó ở đâu cho mình chuộc lại, hu hu. Nhà mình xin chuộc lại và hậu tạ tử tế, địa chỉ nhà mình ở số nhà 51 ngõ 283 Trần khát chân

Mọi người có biết thì chỉ cho mình đi tìm chuộc lại chó ở đâu bây giờ? Nếu nó bị bắt đem bán rồi thì đi tìm ở đâu để chuộc ? Mình cám ơn nhiều!

Buồn quá

Nếu ai nhìn thấy em chó nhà mình ở đâu phiền liên lạc với mình theo sdt 0936.178.687, Mình cám ơn nhiều!
Em bị mất con chó phốc các bác chỉ giúp e cách tìm với | Muare.vn cộng đồng thương mại điện tử