• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hà Nội - Bán - Thú nuôi - Cá betta (cá chọi cảnh)

Bạn ơi của hàng của bạn mình đi qua nhìn thấy là của hàng bán quần áo thì phải? ko biết có nhìn nhầm không?

nabia

Member
Bạn ơi của hàng của bạn mình đi qua nhìn thấy là của hàng bán quần áo thì phải? ko biết có nhìn nhầm không?
Đúng rồi mà :D Cửa hàng Hà Linh í.Bạn cứ vào hỏi mua cá,cá mình bày ngay ngoài cửa í mà.

nabia

Member
hàng mới về mọi người qua ủng hộ nhé :D
Rất nhiều cá đẹp,hàng loại 1 hết nhé.

nabia

Member
Giá cá giờ là từ 120k -> 200k tuỳ từng loại nhé..Thông báo để mọi người biết,tại mình ko sửa đc bài viết nên ko cập nhật giá ở trang 1 đc.Thank

nabia

Member
Cửa hàng mới nhập thêm 1 đợt cá mới về.Đặc biệt có hm ct (đuôi tưa đủ loại) và hm sp red đẹp.Mọi người ghé qua xem :D

Cá chợ mơ là cá nghi tàm mà..Cá mình bán là cá thái.. :p
^:)^cá Thái thật thì không có giá đó đâu huynh,cá đẹp thật nhưng là cá Thái thì hehe chắc f mấy rồi,giá hời thế này chắc chuyển ra một ít kinh doanh chứ nhỉ:worried:
P/S : Hàng HM thì giá đó có phần hợp lý chứ Plakat thì chát wá;;)Sài Gòn anh em chia lại cũng 20k,30k thôi huynh,nghe đâu ông Levinhphong chuẩn bị làm đại lý của Betta SG kìa bạn,chắc phải nhắn ko lại vô tình bán phá giá chết

nabia

Member
Cá Thái thật theo bạn sẽ có giá là bao nhiêu :D Đúng là để sở hữu 1chú cá Thái đẹp,chuẩn chất lượng thì rất đắt nhưng đâu phải cứ thật đắt sẽ là cá Thái.Cá của mình bán cũng là hàng loại 1,còn chất lượng ntn thì phải đến tận nơi mới biết đc ;;) .Loại Pk 20,30k như bạn nói thì rất nhiều,nhưng thường là những chú cá bị lỗi,đuôi ko đủ,màu sắc ko chuẩn...Sài Gòn cũng có những nơi bán những chú Pk đẹp giá từ 200k -> 400k mà.

Cá Thái thật theo bạn sẽ có giá là bao nhiêu :D Đúng là để sở hữu 1chú cá Thái đẹp,chuẩn chất lượng thì rất đắt nhưng đâu phải cứ thật đắt sẽ là cá Thái.Cá của mình bán cũng là hàng loại 1,còn chất lượng ntn thì phải đến tận nơi mới biết đc ;;) .Loại Pk 20,30k như bạn nói thì rất nhiều,nhưng thường là những chú cá bị lỗi,đuôi ko đủ,màu sắc ko chuẩn...Sài Gòn cũng có những nơi bán những chú Pk đẹp giá từ 200k -> 400k mà.
:Dmấy ông bên diendancacanh thấy câu 20k,30k cá lỗi của bạn chắc lại có chiến tranh,cái giá đó là plakat đuôi D cạnh bén luôn đó bạn,còn giá đó chỉ là tượng trưng đấy chứ học sinh đến mua còn tặng lun ấy chứ,nói về kinh doanh có lẽ với bạn là ko nên nhưng nếu có dịp vào Sài Gòn sẵng sàng dắt bạn đi xem cá 20k,30k nó ntn:Dthậm chí có thể còn được tặng vài cặp mang về ấy chứ....Cá Thái xách tay hàng loại 1 giá ko dưới 200k,cam đoan giá dưới đó 99% là hàng Việt Nam gốc Thái thôi:cool::eek:h go on:Tháng sau ông Levinhphong mở cửa hàng đấy,bạn qua xem cá xem nhé,hàng 30k đấy xem có lỗi gì không nhé;;)

Thôi votuyen, anh nuôi chó con chưa xong, còn bị chết chứ nói gì đến mấy em cá cảnh bé xíu này... nhìn đẹp thật. Nhớ ngày xưa nuôi cá chọi, cũng nâng niu chắm dữ lắm.... Anh time đâu mà làm đại lý, nhưng nghe chú nói cá trong đó rẻ mà ngon thì có lẽ chú làm cho anh mấy đôi nuôi chơi xem sao. Chứ kinh doanh anh ko có máu.

trangphuong

Active Member
Betta-Rồng đỏ.

Bọn betta này chơi sắc thôi, mà em rồng đỏ này có phải của bồ không vậy?

nabia

Member
mình giảm 30% cho tất cả các chú cá nhé.Chuẩn bị nhập tiếp đợt mới về,mọi người ghé qua xem

Mình cũng mua 2 con về nuôi cá rất đẹp vẩy rồng::::::::nhưng do mình để lạnh hay sao ý lên đã ra đi 140k 1 chú và 120k 80k ở chỗ em linh này cũng nhiều loại phết:em này bán giá liên yết :::::eek:k

Ki_Nho

Moderator
Ạch khổ thân Lê Vĩnh Phong. Lão béo này qua đời từ lâu, tiếng tăm chìm nghỉm từ đời nào rồi mà còn bị ông VôTuyến lôi lên :)) :)) :)). Lão béo mà làm đại lý cá Bêta em đến siết nợ hết 2/3 số cá của lão luôn :D

nhocmjnh

cá em mua về rồi nuôi trong bể gương.nên cá cứ bành lên vè suốt ngày qua gương.
như vậy có hại cho cá ko mấy anh.em sợ nó về nhiều ~~>mệt rồi chết hi