• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hà Nội - Bán - Thú nuôi - Cá betta (cá chọi cảnh)

nabia

Member
Rao vặt: nabia

* Nơi đăng tin (địa phương) : Hà Nội

* Hình thức giao dịch : Bán

* Phân loại : Thú nuôi

* Tên hàng hoá / Giống vật nuôi : Cá betta (cá chọi cảnh)

Độ tuổi :

Màu lông :

Tiêm phòng : không rõ

Giấy tờ kèm theo : , ,

* Tên người giao dịch : Linh

* Địa chỉ giao dịch : 110 A11 Tôn Thất Tùng Hà Nội

* Điện thoại : 0937391988

Giá cả : 80k

Thời hạn đăng tin : 1 Năm

Hiện giờ nhà mình có hơn 30 e cá betta..Mà mình đang rất bận,muốn thanh lý bớt 1số cho những ai muốn nuôi.Toàn cá đẹp,cá yêu của mình hết.Mình bán với giá gốc thôi :D

Hình cá ở dưới.

Ai có nhu cầu thì liên lạc vs mình qua sdt : 0937391988 (Linh)

Hoặc qua cửa hàng của mình : 110A11 Tôn Thất Tùng, Đống Đa, Hà Nội

mấy em cá này nuôi có khó ko bạn, nhìn đẹp quá cũng muốn nuôi mà ko biết nuôi có khó ko, sợ mua về lại đc 2,3 bữa bơi ngửa hết thì........Amen

nabia

Member
Cá chọi giờ đẹp quá nhỉ,mà 80k 1 em thì....mình nhớ hồi trước cũng mê mua chọi toàn thắng mà đắt lắm 10k một em nhưng tất nhiên 0 đẹp = thế này rồi...0 ngờ giờ đắt thế...
Cá cảnh bạn ơi..Còn cá chọi chiến,cá đá độ mình cũng có..Bạn có e nào mang qua mình chọi cho vui :D

đẹp quá nhưng nhốt chung nó có choảng nhau ko cậu ?
Cá chọi sao nhốt chung đc,để mỗi e vào 1 lọ rồi cho kè nhau thôi..cá cảnh mà. :blusshing:

nabia

Member
mấy em cá này nuôi có khó ko bạn, nhìn đẹp quá cũng muốn nuôi mà ko biết nuôi có khó ko, sợ mua về lại đc 2,3 bữa bơi ngửa hết thì........Amen
Cá chọi là dòng cá rất khỏe,yên tâm là nuôi cực kì dễ luôn í..chỉ cần cho ăn và thay nc thường xuyên thì ok ko có vấn đề gì đâu..Bạn qua cửa hàng mình tặng bạn 1 chú,rồi chỉ cách nuôi cho :party:

nabia

Member
Ý này là sao đây, để mấy em cá "giúp đỡ" cho em méo khoẻ hơn lên phải khổng :D:D
Mà cá như vầy ở chợ mơ có 20 đến 30k một em thôi mà! Nếu cá chọi thái chuẩn thì giá xấp xỉ vậy mới có lý.
Cá rất đẹp ;)
Cá chợ mơ là cá nghi tàm mà..Cá mình bán là cá thái.. :p

nabia

Member
Thế nhà bạn ở đâu vậy, cũng muốn xem hình thú nó ntn :D tò mò mà
110 A11 Tôn Thất Tùng,Đống Đa (đối diện trường tiểu học Khương Thượng)
Mình mới lấy thêm cá về,mời bạn qua xem. :wel:
HM rồng xanh bướm mới lấy vêd này..hehe hàng độc đấy

HM Melano..

Lynk_TG

Member
Cá của bạn hả? Cho mình đặt 1 con Opar và Super Black HM nha. Có thêm con super red thì càng tốt. Có gì alo lại cho mình 0983186488. Nhìn con Melano cũng ok đấy. Còn con Platium nếu có thì cũng cho mình đặt gạch luôn nhé. 4 con thì là 320k hả? ok luôn.

Hung_Phong_BT

Chuyên gia nhân giống Chi Hua Hua
Wow phải công nhận cá đẹp tuyệt luôn, mình cũng rất thích loại cá chọi này, thật là nhìn sướng cả mắt luôn:love struck: đúng là hàng độc:-bd khi nào có hàng mới lạ bạn nhớ up hình lên cho mọi người chiêm ngưỡng nhé. Chúc bạn buôn may bán thật đắt hàng nhé. Thân chào.
---------------------------------------
:praying:Riêng một góc trời........!090.8888.628:coffee:

nabia

Member
Cá của bạn hả? Cho mình đặt 1 con Opar và Super Black HM nha. Có thêm con super red thì càng tốt. Có gì alo lại cho mình 0983186488. Nhìn con Melano cũng ok đấy. Còn con Platium nếu có thì cũng cho mình đặt gạch luôn nhé. 4 con thì là 320k hả? ok luôn.
có gì bạn qua cửa hàng mình xem cho tiện nhé.Tại mình ko biết là bạn muốn lấy hm hay hmpk nữa..
Hmpk đợt này là 120k,còn hm là 140k..Hàng chuẩn làm giống nhé.thank

nabia

Member
Wow phải công nhận cá đẹp tuyệt luôn, mình cũng rất thích loại cá chọi này, thật là nhìn sướng cả mắt luôn:love struck: đúng là hàng độc:-bd khi nào có hàng mới lạ bạn nhớ up hình lên cho mọi người chiêm ngưỡng nhé. Chúc bạn buôn may bán thật đắt hàng nhé. Thân chào.
---------------------------------------
:praying:Riêng một góc trời........!090.8888.628:coffee:
Thank you................................:party:

Con Lợn Lòi

Active Member
Cá này nuôi rất khoẻ, mỗi tội khi chuyển mùa từ thu sang đông thì phải cẩn thận trong việc chăm sóc và tránh sương một chút, nước nuôi nên hoà tan thêm chút muối vào để tránh các bệnh về nấm và vi khuẩn. Nên nuôi một em đực cùng vài em cái nếu bể to, đừng nuôi chung từ 2 em đực trở lên vì em chiến ác hơn thường hay bị chết do mất sức vào việc đuổi mấy em kia!
Nếu nuôi kết hợp được với vài em họ cá Sặc thì rất tốt!

nabia

Member
Cá này nuôi rất khoẻ, mỗi tội khi chuyển mùa từ thu sang đông thì phải cẩn thận trong việc chăm sóc và tránh sương một chút, nước nuôi nên hoà tan thêm chút muối vào để tránh các bệnh về nấm và vi khuẩn. Nên nuôi một em đực cùng vài em cái nếu bể to, đừng nuôi chung từ 2 em đực trở lên vì em chiến ác hơn thường hay bị chết do mất sức vào việc đuổi mấy em kia!
Nếu nuôi kết hợp được với vài em họ cá Sặc thì rất tốt!
nuôi mấy e đực chung vs mấy e cái thì cắn nhau đến chết à bạn :))