• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hà Nội , bán chim

Đợt này bán 3 cặp chim cu pháp chim sắp đẻ
ảnh C1 giá 400K

ảnh C2 giá 450K

ảnh C3 giá 500k ( xoáy ổ rùi chờ ngày rớt trứng)

mái trắng , trống nâu nge

có gì đâu mà giỏi hả em,chim đẻ hen xui ra thui ,nhưng giờ bán hết chuyển chơi đua thui ,sắp tới bán pháp đẻ lun vì 1 cặp đang đẻ và nuôi con, @@

bán tiếp chim pháp đẻ
ảnh P1 giá 400k ( đang nuôi con sắp biết mổ rùi)

ảnh P2 giá 450k

ảnh P3 giá 500k ( hôm qua vừa rởt 1 trứng)

anh em đi qua không có nhu cầu đá lên top giúp em cho chim may bay ! thanks^^

keke chú tinh nhỉ , anh đang chuyển đổi cơ cấu căn cứ, sắp tới có giải đua rùi, phải bán đi tuyển thêm vài chiến binh ^^

Đôi P1 300k bán không bác? Em mới mon men vào diễn đàn, tính kiếm một cặp về chơi ạ :D
bác có mua 3 cặp pháp đẻ trên với giá 300k thì em cũng không bán.có gì cứ alo em con 2 cặp chim hơn tháng ăn cứng nứa giá 200k bắt cả 2 cặp em bớt cho

anh em nào có chim đua thì đổi cũng đc nge, cu pháp hay chim pháp nhiệt tình bắt nhiều fix nge ^^

Năm hết Tết đến .*.*. Đón em Rắn , tiễn anh Rồng .*.*. Chúc ông, chúc bà .*.*. Chúc cha, chúc mẹ .*.*. Chúc cô, chúc cậu .*.*. Chúc chú, chúc dì .*.*. Chúc anh, chúc chị .*.*. Chúc luôn các em .*.*. Chúc cả các cháu .*.*. Dồi dào sức khỏe .*.*. Có nhiều niềm vui .*.*. Tiền xu nặng túi .*.*. Tiền giấy đầy bao .*.*. Đi ăn được khao .*.*. Về nhà người rước .*.*. Tiền vô như nước .*.*. Tình vào đầy tim .*.*. Chăn ấm, nệm êm .*.*. Sung sướng ban đêm .*.*. Hạnh phúc ban ngày .*.*. Luôn luôn gặp may .*.*. Tràn đầy hạnh phúc!;)

cám ơn anh em đã quan tâm chim pháp đẻ và pháp non đã bay hết, chỉ còn cu pháp cho anh em, có đợt chim pháp mới sẽ thông báo trong topic này luôn, mong anh em sẽ ủng hộ nhiệt tình

chào tất cả các thành viên trong đễn viẹtpet.com
Mình bên chimquy.com đang đăng bán một số loại chim
chòe lửa,chòe than,va chào mao.bác nao muon co mot em ve chơi đâu năm thi qua em
mao lân,đinh cung có.giá luôn cho các em từ 150kđến 300k
yên tam la BỘ chim rất to và DÀI .có một em đầu đàn hot hay là 500k
co gi phone cho em.01675391246 (chung)ngõ 107 đường Lĩnh Nam
SAng trang 3 co mot vài hình ảnh cua cac cháu để các bác tham khảo.