• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

HÌnh ảnh B52(Bill)về nhà mới Hải Phòng

V-kool

Member
uầy dạo này thằng bIn nhìn béo ra hay sao ý nhờ , về nhà mới ăn sung mặc sướng lại đc tung tăng chạy nhảy thoải mái nhất nó ... nó có nghịch lắm k hả a
E là đứa đến đầu tiên hôm mưa bão đây c ơi ... qua Hồ Văn Quán xong về là ra sân bay đi SG luôn
Giờ lại đang phải năn nỉ để mang Bill về lại HN đây :(

đẹp thế a ngọc ơi...a kiếm thêm vợ cho nó nữa là ngon.ae HP sắp có husky đẹp để nuôi rồi....mà cái bể cá của a đẹp mà để phí thế.cho thằng e mang về nuôi cá đi a...hihihi

kakapham

Member
uầy dạo này thằng bIn nhìn béo ra hay sao ý nhờ , về nhà mới ăn sung mặc sướng lại đc tung tăng chạy nhảy thoải mái nhất nó ... nó có nghịch lắm k hả a
oh xin chào e,thấy nói xuống HP mà kkhông xuống ah,B52 nghịch lắm,đêm nào nó cũng hú ầm ỹ hết cả lên,a đang bị hàng xóm kêu là k ngủ được,chuẩn bị oánh nhau đên nơi rùi ấy chứ kaka
%-(%-(%-(%-(

kakapham

Member
đẹp thế a ngọc ơi...a kiếm thêm vợ cho nó nữa là ngon.ae HP sắp có husky đẹp để nuôi rồi....mà cái bể cá của a đẹp mà để phí thế.cho thằng e mang về nuôi cá đi a...hihihi
cái bể đó lâu rùi,chú thik thì wa lấy về,a lấy giá bằng cái chuồng chó hahaha3:-O3:-O3:-O3:-O3:-O3:-O

kakapham

Member
E là đứa đến đầu tiên hôm mưa bão đây c ơi ... qua Hồ Văn Quán xong về là ra sân bay đi SG luôn
trên HN còn rất nhìu Husky đẹp,sao e cứ phải đòi B52 nhà a làm gì vậy,ý j đây :)):)):)):))

bin.husky

vậy à .. thảm nào k thấy bạn gọi lại :)

*kakapham : e xuống Hp nhưng mất xừ số của a :( nên e k gọi đc ... hehe cái con của nợ đấy mồm to lắm .. k có người là nó hú đấy a ơi

V-kool

Member
oh xin chào e,thấy nói xuống HP mà kkhông xuống ah,B52 nghịch lắm,đêm nào nó cũng hú ầm ỹ hết cả lên,a đang bị hàng xóm kêu là k ngủ được,chuẩn bị oánh nhau đên nơi rùi ấy chứ kaka
%-(%-(%-(%-(

Thôi mai e xuống HP rồi ... để e đàm phán mới mấy bác hàng xóm nhà a cho oánh nhau to luôn ... rùi e bê B52 về luôn ... kakaka :))

cái bể đó lâu rùi,chú thik thì wa lấy về,a lấy giá bằng cái chuồng chó hahaha3:-O3:-O3:-O3:-O3:-O3:-O
oài...thế mà a k nói sớm.nhất trí thôi.nhà e đang thừa cái chuồng gà tre.update 1luc là thành chuồng chó thôi...

kakapham

Member
oài...thế mà a k nói sớm.nhất trí thôi.nhà e đang thừa cái chuồng gà tre.update 1luc là thành chuồng chó thôi...
chú sửa chuồng gà tre để a nuôi chihuahua ah
to Bin-husky : tuần tới a lên HN có việc k bit trên đó có e husk cái nào bán k nhỉ tiện thể mang về HP lun cho làm vợ B52
to v-kool : e xuống đúng hôm bão đó hihi,cẩn thận k về đc HN đâu
<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p

kakapham

Member
một số hình ảnh mới nhất của B52 hôm off 31-7

chân dung của người mẫu nam B52
[/SIZE]

kakapham

Member
hôm nào cho B52 đọ súng vs shi nhà e đi a ơi ;;) ;;)
nài nài B52 nhà a không phải là chó chiến nhé,nếu chú thik thì chờ 1 năm nữa con Bzoca nhà a nó đủ tuổi vị thành niên nó gặp shi của chú.<:p<:p<:p

mrbo32

anh ơi..cho em hỏi chút anh bê em này ở đâu thế....? anh có yh ko cho em xin em hỏi chút ! em cũng đang định mua 1 em husky..!

kakapham

Member
anh ơi..cho em hỏi chút anh bê em này ở đâu thế....? anh có yh ko cho em xin em hỏi chút ! em cũng đang định mua 1 em husky..!
có j thì liên lạc với mình qua số điện thoại,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,