• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

HÌnh ảnh B52(Bill)về nhà mới Hải Phòng

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
sau một chuyến đi vất vả cuối cùng cũng đưa B52 về tới HP
Con trai con đứa lại thích chơi HUsky, thế này từ giờ phải gọi chị Ngọc thôi......hehehe, nhớ cuối tháng OFF mang em nó đi OFF đấy nhé, rủ cả Minh béo ra cho vui em nhé, ah đang tính cuối tuần này tổ chức cho anh em liên hoan 1 bữa rồi ra biển tắm tý, chú nhớ tham gia hưởng ứng cho anh em phấn khởi nhé, thằng em Thăng nó đang nóng nòng vì chú vắng mặt ko lên sân 2 trận rồi đấy , bận gì hay mải chăn rau thế :D:D

kakapham

Member
đẹp thế a Ngọc ơi.hôm nào cho thằng e qua ôm thử tý xem nào nha.e thấy cái xích của a tàn rồi.thay cho e nó đi:D:D
xích của a mới đó,nhưng mà nó ngứa răng cắn tan ra đó,từ hồi có con này về này nào cũng phải dậy sớm cho đi wc,hix mệt wa,thèm chơi nhưng ngại chăm thật........................
to anh Tùng : e xin nghỉ vì chấn thương rùi mà,chủ nhật đi ăn chơi đi e hưởng ứng nhiệt tình,e đau chân thui chứ mồm và 1 số thứ khác vẫn hoạt động bình thường................kaka<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p

xích của a mới đó,nhưng mà nó ngứa răng cắn tan ra đó,từ hồi có con này về này nào cũng phải dậy sớm cho đi wc,hix mệt wa,thèm chơi nhưng ngại chăm thật........................
to anh Tùng : e xin nghỉ vì chấn thương rùi mà,chủ nhật đi ăn chơi đi e hưởng ứng nhiệt tình,e đau chân thui chứ mồm và 1 số thứ khác vẫn hoạt động bình thường................kaka<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p
ngon...kaka.e tưởng a lại bận ở nhà cho chó đi wc thì mất vui.hjhj

_DIAMOND_1984

Chú hưởng ứng là anh mừng rồi, chí khí thế là được đấy, hôm qua đá bóng xong anh em họp rồi, chuẩn bị sức khỏe trưa CN em nhé :-":-"

kakapham

Member
B52 sau gần 2 tuần sống ở nhà mới HP

thêm một số hình ảnh mới của B52 nhà mình đẹp trai và hơi bị ngầu

nhìn như đang đi săn,a e nào muốn kết thông gia thì cứ alo nhé............

V-kool

Member
Trả về HN cho e đi :(( ...........................

V-kool

Member
Nếu lúc nào a mà ngại phải dậy sớm nữa thì nhắn e lại về HP đón về HN nhé :(
Mà cho e xin số dt của a đc ko

kakapham

Member
Nếu lúc nào a mà ngại phải dậy sớm nữa thì nhắn e lại về HP đón về HN nhé :(
Mà cho e xin số dt của a đc ko
cảm ơn e ngại nhưng cũng phải cố e ah,niềm đam mê mà,mất công lên tận HN rước nó về chứ đâu phải dễ,hihi:x:x:x
số điện thoại của a là 0912513979

_DIAMOND_1984

cám ơn bạn nhé......mình đang kiếm vợ cho e nó mà chưa có e nào,nếu ai gặp thì chỉ giúp mình với nhé................<:p<:p<:p
em ơi em nhà em mũi đỏ đẹp thât đấy hay là cho nó lai với PIT mũi đỏ đi :D:D

bin.husky

uầy dạo này thằng bIn nhìn béo ra hay sao ý nhờ , về nhà mới ăn sung mặc sướng lại đc tung tăng chạy nhảy thoải mái nhất nó ... nó có nghịch lắm k hả a

V-kool

Member
hi suy nghĩ gi bi giờ e,thui e kiếm e husky khác cho a đi rùi a để lại cho e bé B52
ok a ... nhưng e ko biết a muốn 1 e husky thế nào
A cứ ngó nghiêng xem có ưng em nào ko thì bảo e ... e sẽ mang xuống tận Lê Lợi luôn :D