• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

HÀ Nội- Nhận nuôi chó lang thang cơ nhỡ,ko nhà,chủ ko dk nuôi.........

Xin chào tất cả ACE Diễn Đàn
Mình tên Tuấn Anh
hiện đang kinh doanh hồ câu - vườn sinh thái An Khánh
dạo này thấy nhiều topic cho chó, tìm người nhận nuôi chó bị bỏ rơi....
Vậy hnay mình mở Topic này,
1 là vì các em chó đáng thương
2 là vì để yên tâm cho các chủ nhân của các chú cún đc yên tâm khi giao e chó yêu quý của mình cho 1 ng khác

Mình xin nhận nuôi tất cả các loại chó ( ko phân biệt tây hay ta,xấu hay đẹp,màu da , xuất xứ nhé )
các bạn có thể sang thăm tận nơi khu sinh thái của mình trước khi giao các e chó ..
các bạn có thể sang thăm các e nó mỗi khi rảnh rỗi...để đảm bảo đc rằng chó ko bị bán hay ngược đãi
ở nhà mình tuy thức ăn ko phải là ngon như khi các bạn chăm các e nó
nhưng cũng ko phải đồ thiu thối j...cái chính là e nó đc vui vẻ, hạnh phúc,tự do chạy nhảy vui đùa vs các bạn khác...( mình thích nhất 1 câu nói của bác BÁU: COn chó hp nhất là chó của các bác nông dân,tuy ko đc ăn ngon mặc đẹp nhưng đc tự do chạy nhảy
Lưu ý : Mình ko nhận nuôi mèo (vì mèo và chó khó sống chung lắm :( )
để đảm bảo sức khỏe cho các e chó khác sinh sống tại đây, chúng ta ko nên đưa các e bị bệnh truyền nhiễm tới...hoặc nếu có,mình sẽ đưa vào khu cách ly đến khi đỡ bệnh...mong các chủ chó đừng xót ruột nhé :)
Vì đây là Topic mang tính chất kêu gọi và giúp đỡ...ko mang tính chất kinh doanh lấy lãi.Vì vậy trước khi giao chó,các bạn có thể qua xác minh địa chỉ cũng như dk vật chất có phù hợp vs các e chó của mình ko
XIN CHÀO THÂN ÁI
ĐỊA CHỈ : HỒ CÂU AN KHÁNH
163- Phố Tư Đình - Long Biên -HÀ NỘI
sdt 0974356804