• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

HÀ NỘI-Cần tìm mua 1 Chihuahua đực nhỏ tuổi

linkmitu

Member
Mình ở Hà Nội, đăng topic này lên hộ bạn mình. Bạn mình rất rất muốn nuôi 1 chihuahua đực, màu trắng tuyền hoặc hơi kem. Không thích màu vàng, đen hay những màu khác. Chó khỏe mạnh, lanh lợi bụ bẫm, ( đừng gầy quá vì nhìn tội tội lắm ) là chó nhà đẻ, tầm 2-3 tháng tuổi.
Nhà bạn nào có Chihuahua mới đẻ chưa xuất đi được hay chuẩn bị cho xuất thì hãy liên lạc với mình để mình đặt gạch trước!
Mình sẽ qua bên nhà các bạn để coi chó rồi ưng bé nào thì mình thỏa thuận giá với nhau nha!

Màu sắc chó chihuahua bạn mình muốn nuôi các bạn có thể tham khảo trong đây http://forum.vietpet.com/showthread.php?p=639879#post639879

- Giá cả theo thỏa thuận của 2 bên thuận mua vừa bán nhé!

Cảm ơn các bạn nhiều.

LL: 09 45 86 88 99 gặp bạn Hiệp ( Hiệp 18t nhé cho các bạn tiện xưng hô )

roron90

ban oi,minh co 1 em phoc sóc mau trang' tuyen`,giong duc,ban co nhu cau thi alo 0942659090 cho nha minh dẻ.